What's new

Áo Phượt Miền Nam - Trả áo ngày 21-22/8 tại Mơ Phượt - 62/19 Huỳnh Tịnh Của, P.19, BT

Re: Áo Phượt Miền Nam - Trả áo ngày 21-22/8 tại Mơ Phượt - 62/19 Huỳnh Tịnh Của, P.19

Có áo của em ko ạ chị Minh ui ? nick Pogau 2 áo nữ đỏ , size M + S, e đặt chung nhóm của chị Thao chuagiahamvui ý ạ ! Em nhờ bạn Tuyết Nhung gần nhà chị Mơ qua lấy dc ko chị ?

Re: Áo Phượt Miền Nam - Trả áo ngày 21-22/8 tại Mơ Phượt - 62/19 Huỳnh Tịnh Của, P.19

Có áo của em ko ạ chị Minh ui ? nick Pogau 2 áo nữ đỏ , size M + S, e đặt chung nhóm của chị Thao chuagiahamvui ý ạ ! Em nhờ bạn Tuyết Nhung gần nhà chị Mơ qua lấy dc ko chị ?

Nếu bạn đặt chung trong nhóm của chị Thao chuagiahamvui thì mình sẽ trả theo nhóm, vì chỉ có 1 người đại diện gửi số lượng áo cho mình thôi bạn nhé. Cám ơn.

Bạn ơi giờ mình đang ở Miền Trung đầu tháng 9 mình mới vào sg thì làm cách nào nhận áo đây bạn
do mình ko có bạn bè ở đó nên ko nhận đc áo 2 ngày trên. thì làm sao à

Em nhờ anh Cao Nguyên nhận áo giúp em nha chị Minhmio! Cám ơn chị nhé!

Ok bạn.

Bạn ơi giờ mình đang ở Miền Trung đầu tháng 9 mình mới vào sg thì làm cách nào nhận áo đây bạn
do mình ko có bạn bè ở đó nên ko nhận đc áo 2 ngày trên. thì làm sao à

Trường hợp của bạn được sắp xếp để nhận áo vào đầu tháng 9 nhé.

Alo alo! Em đặt 2 áo size Xl: 1 có cổ, 1 ko cổ ( đã thanh toán). Mà sao trong danh sách ghi có 1 cái size L ko cổ ak. Hôm trước qua lấy áo em đã nói anh Long rồi mà tới giờ danh sách vẫn vậy. Chị Minhmio xem kiểm tra lại giúp dùm em, vì nhà em hơi xa và cũng nhiều việc nên không thể chạy tới chạy lui được. Cám ơn chị.

Mình có đăng ký 1 áo nam size L có cổ chung với chị chúa già ham zui (đã thanh toán) mà ko thấy có tên trong list, MinhMio check hộ mình với nhé. Thanks :)

Alo alo! Em đặt 2 áo size Xl: 1 có cổ, 1 ko cổ ( đã thanh toán). Mà sao trong danh sách ghi có 1 cái size L ko cổ ak. Hôm trước qua lấy áo em đã nói anh Long rồi mà tới giờ danh sách vẫn vậy. Chị Minhmio xem kiểm tra lại giúp dùm em, vì nhà em hơi xa và cũng nhiều việc nên không thể chạy tới chạy lui được. Cám ơn chị.

Cho mình hỏi bạn 1 xíu: bạn đóng tiền cho chị Mơ hay cho ai? Lúc đóng tiền bạn có ghi là 2 áo tím hết không, hay 1 áo tím, 1 áo phượt SG. Nếu bạn ko ghi loại áo thì mình sẽ tự động hiểu là 2 áo tím. Còn nếu bạn có ghi áo phượt SG (hoặc áo đỏ) thì mình sẽ tự động chuyển tiền của 1 áo đỏ đó (có cổ 125k) cho chị Mơ.
Việc này để mai mình kiểm tra lại rồi báo cho bạn nhé. Tks!

Mình có đăng ký 1 áo nam size L có cổ chung với chị chúa già ham zui (đã thanh toán) mà ko thấy có tên trong list, MinhMio check hộ mình với nhé. Thanks :)

Chào nguoisaigon, theo danh sách mà Mio đã nhận được tiền thì chỉ có tên của chị chúa già ham zui thôi (1 M nữ cổ). Hình như chị ấy đóng tiền chỗ quán chị Mơ, vẫn còn tờ giấy ghi lại đấy. Mai mình sẽ kiểm tra lại và thông báo trên đây nhé. Tks!

Re: Áo Phượt Miền Nam - Kế hoạch trả áo tại Tp.HCM ngày 11.8 +12.8

Thành viên nào đã đăng ký áo nhưng chưa đến lấy vui lòng thu xếp thời gian trong vòng ngày mai đến địa điểm đã thông báo trong topic này để nhận áo nhé. Chúng tôi xin lỗi vì không thể chờ các bạn ngày này qua ngày khác để giao áo riêng lẻ và rải rác được. Ai cũng có việc riêng của mình nữa. Mong các bạn thông cảm và giúp đỡ chúng tôi hoàn thành nốt nhiệm vụ này. Xin cám ơn!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,562
190,125
Latest member
johnauston54
Back