What's new

Áo Phượt Miền Nam - Trả áo ngày 21-22/8 tại Mơ Phượt - 62/19 Huỳnh Tịnh Của, P.19, BT

Re: Áo Phượt Miền Nam - TRẢ ÁO NGÀY 13.8 +14.8

Mình có áo nữ size L bận bị chật, có bạn nào đổi cho mình áo nam size L được không?

Áo nữ size L chỉ nên đổi lấy áo nam size M thôi chị Thuyenbmt ơi. Áo nam size L rất là rộng í.

Nếu còn dư áo Nữ M hoặc Có bạn nữ nào mà không lấy áo size M thì nhắn liền nhé Mio.

Em không nghĩ là sẽ có dư áo đâu anh ơi.

Re: Áo Phượt Miền Nam - Trả áo ngày 21-22/8 tại Mơ Phượt - 62/19 Huỳnh Tịnh Của, P.19

bác ơi còn dư cái áo phượt nào ko cho em đăng ký 1 cái

Re: Áo Phượt Miền Nam - TRẢ ÁO NGÀY 13.8 +14.8

Hiện nay đang còn một số áo phượt chưa được nhận, và vẫn đang ở quán Mơ Phượt. Bạn nào chưa lấy tranh thủ đến lấy hết trong tuần này giúp mình được không, để lâu bên quán chị Mơ mình cũng ngại quá.
Giúp mình nhé. Cám ơn các bạn nhiều.

Mình tham gia chuyến đi trung thu ở GiaLai vào cuối tuần sau, có thể cuối tuần này mình chở một ít đồ góp được qua chỗ chị Mơ, mình có thể lấy áo luôn được không. 1 Áo nữ size L

Re: Áo Phượt Miền Nam - Trả áo ngày 21-22/8 tại Mơ Phượt - 62/19 Huỳnh Tịnh Của, P.19

Thông báo

Sau một thời gian dài giữ áo mà ko có ai đến nhận, Mio xin được phép nhắc tên lại lần nữa những bạn sau đây. Vui lòng cho biết khi nào các bạn có thể nhận áo được nhé.

1. JanHNguyen
2. Ginbo92
3. Vanloi999
4. Tronghuy309
5. Gió Tây Nguyên
6. VuhoangX1

Cám ơn các bạn.

Minhmio ơi nếu có áo nữ size L hoặc nam size M mà không ai lấy để lại cho mình nhé. Cảm ơn trước nha :)

Last edited by a moderator:

Minhmio ơi nếu có áo nữ size M còn dư ko ai lấy gọi cho mình nhé. 0933945645

Chị Minh , sau 1 thời gian dài nữa , áo Nam size M đã đặt mà không có người nhận, chị để lại cho em nhé. Em sẽ hoàn phí lại . Thanks chị .

Last edited by a moderator:

minhmio ơi nếu có áo nữ size L hoặc nam size M mà không ai lấy để lại cho mình nhé. Cảm ơn trước nha :)

chị Minh , sau 1 thời gian dài nữa , áo Nam size M đã đặt mà không có người nhận. chị để lại cho em nhé.em sẽ hoàn phí lại . thanks chị .

Hiện giờ đang có dư 1 áo nam size S & 1 áo nam size M (tất cả đều không cổ). Hai bạn có cần lấy không? Ưu tiên thutrangv vì bạn í comment trước.

Ôi cảm ơn minhmio rất nhiều :L:L.
Mình lấy áo size M, nhưng nhờ minhmio một chút chút thôi là xem hộ mình áo có rộng quá không? Mình cao 1,6m dáng bình thường, muốn mặc áo rộng rãi một chút chứ không phải dáng áo phông bó sát nhưng nếu size M mà rộng quá thì minhmio lấy dùm mình size S nhé, hoặc áo nào tương đương áo nữ size L í. Bạn cho mình số tk để mình chuyển tiền nhé, mình sẽ pm địa chỉ để nhờ minhmio gửi áo cho mình.
Một lần nữa cảm ơn nhiều nha. (kiss)

Re: Áo Phượt Miền Nam - Kế hoạch trả áo tại Tp.HCM ngày 11.8 +12.8

Đây là bảng size áo năm nay.
attachment.php

Áo size L nữ của bạn thutrangv tương đương với áo size S của nam. Vậy bạn lấy size S nam ko cổ nhé.
Áo này nằm trong đợt bổ sung nên giá nhỉnh hơn 20k. Tiền áo là 110k nhé bạn. Số tài khoản của mình là 0071005700405 - Nguyễn Thị Hà Minh - Vietcombank Thành phố Hồ Chí Minh nhé. Bạn chuyển tiền cho mình nhớ ghi nick phượt nhé. Cám ơn nhiều.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,427
190,079
Latest member
Quynh258
Back