What's new

Article: [Xuyên Việt] Vì cuộc đời là những chuyến đi

Chúc các anh có một chuyến đi tốt đẹp, thành công có nhiều thông tin bổ ích chia sẻ cho anh em nhe!

Cuộc đời luôn tìm kiếm - ước gì em cũng tìm dc những người bạn cùng đi cùng nghĩ - Chúc mấy anh có những chuyến đi thú vị

Chuc cac anh suc khoe
neu co di ngan qua phan rang, moi ghe tham lang gom co nhat dong nam a nha!!!

Các anh này thể hiện rất tuyệt với với câu nói của anh em nhà Phuot : '' cuộc đời là những chuyến đi '' ... . Trong mấy ý bình luận có anh Haybui lại bảo rằng các anh đi như thế là lãng phí mình cũng hiễu ý bạn ấy là xe của các anh là loại xe HAi chổ ngồi mà mấy anh thì chỉ có một xe một tài cho nên gọi là lãng phí.... vì để trống một chổ ngồi mà chưa có cục ôm đằng sau ... Một bạn nào đó trên đường đi Phuot cũng có tức cảnh non xanh nước biếc xinh đẹp hữu tình trên những cung đường có nắng có gió mà không có cái đó thì cũng mất đi một phần VUI ...Nhưng riêng ý nghĩ của mình thì các anh không lãng phí đâu ! Chưa đó thôi ....các anh sẽ đủ bộ TÁM người khi sẽ ghé qua 1 tỉnh thành nào đó... và khi đã đủ bộ như thế rồi thì đi tới TẾT cũng chưa muốn trở về chứ nói chi chỉ có hai mươi ngày ?.... Nói vui vậy thôi nha các anh !!! Chúc các anh sức khỏe tốt vững tay lái vững niềm tin trên những con đường của đất nước mếm yêu !!!

Anh Chị Em nhà Phuot cũng đang trông chờ bài và ảnh của các anh ! . Và một ý nhỏ muốn nói với các anh là khi các anh Pót ảnh thì nên kèm chú thích là Địa danh . Đặc điểm nơi đấy ! thân chào !

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,625
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back