What's new

Bác admin giúp em cái

Status
Not open for further replies.

doan_vip

Phượt thủ
Em muốn đổi tên đăng nhập của em thành tên khác có được không bác. Nếu được bác chỉ cách em đổi với, nếu bác rãnh thì đổi giúp em có được không. Thank bác nhiều nhiều. :)

Dạ, hôm em đăng ký, em tưởng đăng ký tên chỉ là để biết, đâu có biết đó là tên đăng nhập luôn đâu. Em muốn làm nick là "doan_vip". Hì, cái tên đó là do mấy anh em trong nhóm phượt tụi em đặt cho em, chẳng biết vip như thế nào nhưng mấy anh em thân thương cho cái tên đó, giờ cái tên đó chết với em luôn rồi, tất cả các diễn đàn em đều dùng nick đó cho dễ nhớ. Anh giúp em với nha. Thank anh

Tôi là mem mới nên gì cũng lúng túng. Muốn viết bài nhưng tìm hoài không thấy box để vào; không dám làm gì vì đã có lời cảnh cáo post bài không đúng bõ thì sẽ bị xóa. Nhờ bác giúp dùm. Cám ơn bác.

Tôi là mem mới nên gì cũng lúng túng. Muốn viết bài nhưng tìm hoài không thấy box để vào; không dám làm gì vì đã có lời cảnh cáo post bài không đúng bõ thì sẽ bị xóa. Nhờ bác giúp dùm. Cám ơn bác.
Bác đưa ra ví dụ xem bác định viết nội dung gì, tôi sẽ giúp bác tìm box thích hợp để post!

Thanh kìu ve ry mới bác ạc min nhé.Bác tốt quá. Hun bác cái để tỏ lòng cảm ơn. Chụt

Đã tìm ra box rồi, vì hổm rày cứ tìm trong phần thiết lập, nhưng không biết cách đưa hình từ album vào. Không biết có sai không. Tôi đang định viết về Cà Mau nên vào "Bao la miền nam" , thấy "Post New Thread" , click vào đó rồi viết đúng không vậy? Nếu đúng bác làm ơn chỉ tôi cách đưa hình từ album vào bài nhé. Cám ơn nhiều.

Em có 1 người bạn có nik là : ongxanh email là : [email protected] Khi vào diễn đàn vẫn có thông báo đăng nhập, nhưng không thể hoạt động được. Và nik thì hiện lên màu nâu. Xin hỏi các xếp bạn em còn thiếu hay thao tác sai gì không ạ? Cảm ơn nhiều

Em có 1 người bạn có nik là : ongxanh email là : [email protected] Khi vào diễn đàn vẫn có thông báo đăng nhập, nhưng không thể hoạt động được. Và nik thì hiện lên màu nâu. Xin hỏi các xếp bạn em còn thiếu hay thao tác sai gì không ạ? Cảm ơn nhiều
Nick chưa được bạn bác kích hoạt. Ok, tôi kích hoạt thủ công luôn rồi.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back