What's new

Bác nào đi Lào dịp tháng 4 tết té nước k?

mình cũng đang tìm bạn đồng hành đi Lào (Luang Prabang) - Bắc Thái Lan - Myanmar để chơi tết té nước tới hết 30/4 - 1/5/2017 luôn. Do tết té nước là 14-16/4 nên có thể đi từ 11/12 hoặc có thể sớm hơn. Thời gian tổng chuyến đi có thể kéo dài khoảng 3 tuần, cũng hơi khó tham gia nên mình sẽ chia chặng riêng để bạn nào interest tham gia cùng khoảng 7-10 ngày vẫn có thể tham gia. Mình chưa lên plan cụ thể, chờ có vài cục gạch mới xây nhà . bạn nào hóng hoặc muốn plan cùng mình thì inbox hoặc fb: https://www.facebook.com/Loannguyenthuy hoặc skype: loannguyenftu2011 nhé.

Chào các bạn, mình đã từng đi Lào cả bằng xe máy và ôt rồi nhưng không trúng được đợt tết té nước nên vẫn còn ham hố lắm. Minh và một cậu bạn nữa (cùng chơi xe moto) đang muốn chinh phục lại các con đường đèo của Lào vào dịp này, nhân đây mọi người có ý tưởng tại sao ko lập Team để chinh phục luôn đi

Nếu có team xe máy sang Lào lễ té nước cho mình ké nha. Mình ở SG, đi khoảng 2 3 ngày là đủ r vì ko có tgian nhìu

2-3 ngày mà đi xe máy thì nó hơi gấp bác ạ, Phải xác định đi từ VN qua đến nội địa Lào (các vùng dân cư đông đúc) cũng mất khoảng 1 ngày, gần như là mất 1 ngày đi và 1 ngày về rồi, mà đường bên Lào chủ yếu là đèo dốc quanh co, ko thích hợp để chạy tour dài đâu

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,545
190,116
Latest member
Thangcho07
Back