What's new

Bắc Sơn - Mẫu Sơn dành cho ai đam mê ảnh từ 14 - 15/9

Chỉ vì hai tấm ảnh đẹp mà em thôi thúc lên đường. Xét thấy tay nghề chộp tầm thường nhung bù lại khoái ảnh đẹp, do vậy em lập cung này đi vào 2 ngày cuối tuần 14-15/9

Lịch trình cụ thể như sau:

NGÀY 1/9 HẢI PHÒNG- BẮC SƠN 202 KM

- 5 am sáng xuất phát chúng ta sẽ đi qua sao đỏ - kẹp - hữu lũng - bắc sơn, chúng ta sẽ ăn sáng ở sao đỏ,ăn trưa tại bắc sơn.

-12 PM trưa nhận phòng nghỉ ngơi,sau đó lên đường chụp cảnh đẹp bắc sơn,chiều tối về nhậu những đặc sản địa phương sau đó thì ngủ lấy sức mai lên đường đi mẫu ...sơn.

NGÀY 2/9 BẮC SƠN-LẠNG SƠN-MẪU SƠN-HẢI PHÒNG 284 KM

-5 am xuất phát đi lạng sơn- mẫu sơn- 104 km,ăn sáng tại lạng sơn và buộc có mặt tại mẫu sơn trước 8 giờ để chụp cảnh sương giăng,mây phủ.

-11 am trở lại lạng sơn,đi chợ đông kinh mua chân máy ảnh giá 50k(nghe nói vậy) ăn cơm trưa tại chợ

-1 pm lên đường lạng sơn- hải phòng 180km

-5 giờ về hải phòng off chia tay tại nhà máy bia hải phòng

-7 pm về nhà trình báo vợ con,thầy u

* Chi phí 500k/2 ngày bao gồm 6 bữa và nước uống dọc đường,khuyến khích các bác mang theo rượu nhà uống cho nó lành.

* Bác nào thik thì xin tới boat cafe chân cầu lạc long vào 8 pm 31/8 để đăng ký,em sẽ chờ các bác tại đó,tuyệt đối kô đặt gạch gói theo kiểu vất đó rùi bỏ chạy kô để lại std.

*sdt của em chung vũ 01287563257 ,em ít nghe lắm các bác nhắn tin nhé. Thanks các bác đã xem bài

Do lúa chưa chín trên Bắc Sơn và quýt chưa tới mùa thu hoạch do vậy chủ thớt xin hoãn cung này cho tới 14-15/9 khởi hành

Last edited:
Re: Bắc sơn - Mẫu sơn dành cho ai đam mê ảnh

Bác Chung đi quá nhiều cung luôn. Mong chờ ngày tốt nghiệp đh rồi về HP bám càng làm đệ tử của bác hehehe

Mình đã đi qua Bắc Sơn và 1 số địa danh ở LS, rất đẹp và đường thì mềm nữa.
Mình dập dòm 1 xe nhé, tự túc các đồ dùng..... Đoàn có người biết sửa xe không bạn?
Có bác nào ở HN dập dòm cùng mình không???

Đề nghị anh Chung vũ update cả một số thông tin về bản thân nữa nhé. Ví dụ anh sinh năm 1972, độc thân, nơi sinh sống tại Hải Phòng chẳng hạn.
Anh có thể vào nhóm tạo cái event cho cả nhà cũng join đi anh

Mình dập dòm 1 xe nhé, tự túc các đồ dùng..... Đoàn có người biết sửa xe không bạn?

Hiện tại cũng chưa có kế hoạch gì cho đợt 2/9, mình dập dòm cùng Lantrailt nhé :D

Hiện tại cũng chưa có kế hoạch gì cho đợt 2/9, mình dập dòm cùng Lantrailt nhé :D

Mình đi hay la cà dọc đường không biết có hợp gu với bạn không? Giờ chán chạy 1 lèo rồi, nhẩn nha thưởng ngoạn thôi :D

Em cũng dập dòm.
Về LS nhiều nhưng toàn oto :D

..... Đoàn có người biết sửa xe không bạn?

Mềnh sửa được xe, đại loại như: móc lốp, thay (vá) săm, cân chỉnh ốc ếch, bugi, đèn còi, xi nhan, xi nhủng...nạp ắc quy, bơm lốp, cân vành...đại loại là xơi tuốt, trai có cần hem? :D
Đi Mẫu Sơn vào ngày 2/9 thì mình chỉ xin hóng thôi ợ.

Mềnh sửa được xe, đại loại như: móc lốp, thay (vá) săm, cân chỉnh ốc ếch, bugi, đèn còi, xi nhan, xi nhủng...nạp ắc quy, bơm lốp, cân vành...đại loại là xơi tuốt, trai có cần hem? :D
Đi Mẫu Sơn vào ngày 2/9 thì mình chỉ xin hóng thôi ợ.

Hóng đi. Hay chị em mình làm chuyến nhể?

Hóng đi. Hay chị em mình làm chuyến nhể?

Ờ ờ, nghe rồi, lúc nào làm chuyến được em nhỉ? Dạo này anh bận quá cơ nên không đưa em đi chơi được trai ạ, khổ thế chứ...thôi cứ chuẩn bị đi nhóa, bao giờ thời gian hợp lý anh ới, đi liền nhóe :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back