What's new

Bãi tắm Tùng Thu - Cát Bà, 26/6/2010

Status
Not open for further replies.
Ai đi bãi tắm Tùng Thu - Cát Bà không?
Mình rủ đc 2 người bạn rồi, vậy là có 3 mạng. Mình thích đi theo nhóm khoảng 10 người, chi phí sẽ tiết kiệm hơn.
Ở đây có bạn nào hứng thú đi không?
Coi ảnh nè, bãi tắm này đẹp ra phết. Mọi người đi cùng nhé! Đủ người sẽ xuất phát luôn, chắc chỉ đi vào cuối tuần thôi.
P/s: Em thêm lịch trình ạ
26/6 (thứ 7)
- Phương tiện ô tô
- Số lượng người đi: hiện tại mới có 3 mạng, rủ thêm càng đông, càng vui.
- Đi 2 ngày 1 đêm
(Ảnh quá to, load quá lâu)

Last edited:
Hôm cuối tuần rồi tớ lượn ra đấy rồi. Vẫn đang xây dựng cơ sở hạ tầng. Một lời khuyên là ko nên tắm lúc nước xuống, dễ bị cuốn ra xa lắm

Hôm cuối tuần rồi tớ lượn ra đấy rồi. Vẫn đang xây dựng cơ sở hạ tầng. Một lời khuyên là ko nên tắm lúc nước xuống, dễ bị cuốn ra xa lắm

Hình như vậy bạn? Vài hôm trc mình đọc 1 bài báo mạng thấy nói đến VINACONEX - ITC là nhà quản lí, đầu tư xây dựng ự án gì đó tại bãi tắm này nên mình nghĩ nó đã xây dựng xong hết rồi. Mà bài báo còn nhắc tới trong hạng mục xây dựng của nó có cả sân khấu ngoài trời trên bãi biển, bạn đến đó rồi thấy nó xây xong chưa vậy? Mình kết những bãi tắm mới kiểu này, chưa đông khách lắm mới thích.

Bạn đi rồi có muốn đi tiếp cùng bọn mình ko? :D

Đề nghị cho thông tin cụ thể về ngày đi, thời gian dự định ở, phương tiện...

Nếu không topic sẽ được khoá.

Đề nghị cho thông tin cụ thể về ngày đi, thời gian dự định ở, phương tiện...

Nếu không topic sẽ được khoá.

Vâng, em chốt là 26/6 đi. Hôm đó là thứ 7 ạ. Đi 1 ngày 2 đêm thôi. Phương tiện ô tô.
Ai thích đi Tùng Thu thì đi cùng mình nhé!

Vâng, em chốt là 26/6 đi. Hôm đó là thứ 7 ạ. Đi 1 ngày 2 đêm thôi. Phương tiện ô tô.
Ai thích đi Tùng Thu thì đi cùng mình nhé!

Pure ơi, em phải sửa ở bài đầu tiên của em post lên ý để mọi người nhìn lịch trình cho dễ và không bị Chitto khóa topic, chứ ko fải trả lời Chitto thế này đâu :D. Lịch trình dự định thế nào? Phương tiện? Chi phí dự tính? ĐI một ngày 2 đêm là sao? Đi otô là thuê riêng hay là đi xe ngoài? vv...

Hình như vậy bạn? Vài hôm trc mình đọc 1 bài báo mạng thấy nói đến VINACONEX - ITC là nhà quản lí, đầu tư xây dựng ự án gì đó tại bãi tắm này nên mình nghĩ nó đã xây dựng xong hết rồi. Mà bài báo còn nhắc tới trong hạng mục xây dựng của nó có cả sân khấu ngoài trời trên bãi biển, bạn đến đó rồi thấy nó xây xong chưa vậy? Mình kết những bãi tắm mới kiểu này, chưa đông khách lắm mới thích.

Bạn đi rồi có muốn đi tiếp cùng bọn mình ko? :D

No. Tks. Cát bà theo cách thông thường mỗi năm chỉ đi một lần với gia đình thôi. Bọn mình cũng sẽ đi Cát bà nhưng theo cách khác

Thời tiết này đi biển ah? xin kiếu, đã vậy bọn bạn mình còn rủ đi ra tận Cát Bà bằng xe máy nữa chứ, hoảng quá!
Mình chỉ thích đi biển mùa đông thôi, vừa vắng người lại có cái thú vị riêng.
Chủ thớt delay chuyến đi qua mùa đông mình xin đăng kí 1 vé đi Tùng Thu cùng bạn.heh

Thời tiết này đi biển ah? xin kiếu, đã vậy bọn bạn mình còn rủ đi ra tận Cát Bà bằng xe máy nữa chứ, hoảng quá!
Mình chỉ thích đi biển mùa đông thôi, vừa vắng người lại có cái thú vị riêng.
Chủ thớt delay chuyến đi qua mùa đông mình xin đăng kí 1 vé đi Tùng Thu cùng bạn.heh

Chẳng hiểu cái đầu đồng bào lày nghĩ cái giề nữa. Cái bụng tao nghĩ đồng bào này mùa hè nên đi Sahara

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,590
190,140
Latest member
inhopanphat
Back