What's new

Bali (28/04/2015 - 03/05/2015) (đã tìm được mối)

Mình đã book vé đi Bali từ SG, bay của AA từ ngày 28/04 - 03/05/2015, bay hai chặng từ SG - KL, KL - Bali, về Bali - Singapore - SG (chuyến về mình bay của TigerAir).

Mình đi có một mình thôi, cũng vừa mới book vé xong, vé đắt nên cũng không tìm đươc bạn đi cùng. Hy vọng trên này có bạn nào đó lẻ loi bơ vơ hốt hụi chót đi được chung với mình cho bớt buồn.

Lịch trình, chi phí thì mình cũng chưa fix nữa, vì thời gian đi dư dả cho Bali lắm ấy, chi phí thì chắc tầm 10 triệu đổ lại ah!

Rất hy vọng tìm được bạn đồng hành vì mấy lần trước mình đi một mình, xong về bị hù hù miết sợ bị tự kỷ quá nên tìm bạn ah. Cơ mà hy vọng mong manh!

Updated: đã tìm được mối, đội ơn mọi người đã quan tâm.

Last edited:
Re: Bali (28/04/2015 - 03/05/2015)

Mình đi ngay dịp lễ mà Jinny. Dịp đấy mọi ng mọi nhà đều đc off và xách ba lô lên để đi mà.

Re: Bali (28/04/2015 - 03/05/2015)

Àh do 30/4 này mình đi Thái rồi, đến cuối tháng 5 mới đc nghỉ tiếp. Cũng mừng cho bạn Tôn đã tìm đc ng đi chung. Chúc bạn có chuyến đi vui vẻ!

Cám ơn bạn nhé. Nếu có duyên thì một dịp nào đó tụi mình sẽ thắm lại, hihi.

Và mình thì tên Tồn, một cái tên rất lạ.

nhanhoang: xin lỗi bạn nhé, mình đã ghép đoàn với một nhóm khác rồi nên không join được. Sorry bạn nhe!

TamDuy: ko có hủy bạn à. Mình vẫn đi bình thường. Có điều là đã tìm được một số bạn đi cùng thời gian và bọn mình share giá tour thôi. Vé máy bay đã booked rùi mà hủy thì uổng chết.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back