What's new

Bản Giốc mùa lúa chín....

Status
Not open for further replies.
Mình có kế hoạch đi thác Bản giốc ngắm lúa chín vào ngày 25 hoặc 26 tháng 9, hiện tại mình đang ở Cao Bằng. Vậy có bạn nào có chung ý tưởng thì tham gia cùng mình.

đây là hình minh họa;)

Chào,

Mình tên Trung, từ Saigon. Mình mới đi du lịch Cao Bằng về nhưng ko có dịp vào Bản Dốc.

Đành hẹn lần sau vậy quan ao nu.

Rất mong làm quen cho những chuyến đi sau: nick yahoo: nhanvan_hoang.

Last edited by a moderator:
Đúng lịch thì mai là bác khởi hành nhỉ. Bác đi về post bài chia sẻ kinh nghiệm đi Bản Giốc nhé. Em nghiên cứu đi Bản Giốc lâu rồi mà vẫn chưa đi được.

vâng đúng lịch là mai em đi, em đang đợi mấy vịt trời đang chạy từ Hà Giang sang nhưng tối nay lại mắc kẹt ở Nguyên Bình, chắc mai phải khởi hành sớm.
Bác nghiên cứu bản giốc làm j nhiều cứ quyết làm một chuyến khỏi phải châm cứu nhiều.
Cần tư vấn gì vè bản giốc bác cứ pm em

Gọi là nghiên cứu cho nó to tát ấy mà =)).
Ý em là rập rình mấy lần rồi mà chưa đi được.
Đợt tới em rảnh hơn rồi, sẽ phải tới Bản Giốc bằng được mới thôi (c).
Chúc bác lên đường may mắn (beer).

haiz, bản giốc mình đã đi 2 lần mai là lần thứ 3 nhưng mỗi lần đi lại có niềm xúc cảm riêng. Khổ thân cho ai cứ ngâm mãi mà không đi đc.
Phải nói thế cho bác xúc nhanh nhanh....

Chúc chuyến đi thành công. Bác nhớ up hình nhé. Nếu mà lúa ở Thác Bản giốc thế kia thì cũng ko cần đi đâu xa. Lên đây ngắm dc cả 2. Thác và lúa. Hee.

Ôi, bác phục kích sẵn ở Cao Bằng thì quá ngon rồi. Muốn đi và đi được không phải lúc nào cũng là 2 việc có thể thực hiện được cùng lúc. Nhiều khi nó còn là cái DUYÊN mà bác.
Chúc bác lên đường may mắn nhá!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,593
190,143
Latest member
joneforex
Back