What's new

Bán tranh ủng hộ đồng bào Miền Trung thân yêu! (ĐÃ KẾT THÚC)

Re: Bán tranh ủng hộ đồng bào Miền Trung thân yêu! (THỜI HẠN: 24h00 ngày 26/10)

Bác Hùng bề bề iu ới! bây giờ đang hoà 2.450k mà, chờ bác nhả ngọc phun châu đới!;)

Mít ơi, bác Lôi mang xiền đi mua đèn xong xuôi về đi ngủ rồi, thôi em gả em Vàng về nhà bác 3 lông đi kẻo mai tướng quân lại té ngửa ra thì toi đấy, chọn mặt gửi "vàng" thế là ngon rồi, đến phút cuối iem lại thấy bác 3 lông đẹp zai mới chết.

em phong Hương dại zai đệ nhất đấy, 3 lông chẳng thấy mặt đâu, phen này em quyết cho con Vàng đi về nơi xa

Hòa ah, chả biết phe nao với phe nao nhưng cứ theo e Hưong xưa cho máu, hihi. Góp thêm 200k vào đội em Hương xưa nhe.

Booooong!!!!????????

Ối ôi, đã cố gắng nói ngắn gọn rồi mà vẫn bị quá 1phut, min mod nào sửa đồng hồ diễn đàn đê, đồng hồ nhà e vẫn còn 2p lận.
Thôi e đi ngủ đa, mai xem kết quả tiếp vậy. Lâu lắm mới thức khuya như này.

Vậy em theo phe nào thì cộng nốt chỗ lẻ vào phe ấy cho nó tròn 3 triệu đê, bõ công thích. Hay bắn một mình một phát 3 triệu luôn cũng được.

Nếu thế hương xưa tự bắn phát vào chân 3triệu rồi hả? Để bà kon còn biết mà canh me nữa chứ?:))(c)

Ối ôi, đã cố gắng nói ngắn gọn rồi mà vẫn bị quá 1phut, min mod nào sửa đồng hồ diễn đàn đê, đông hồ nhà e vẫn còn 2p lận.
Bác ơi! bác vừa đá vào lưới bàn thắng vàng đấy!

Em gả con Vàng cho đội 2 Thiên - Hương - Su - Pồ - Simple - Hùng bề bề, ghét cái thái độ ông ba Lông, không thấy mẹt đâu trước h G , bà con nhất trí không ạ?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,626
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back