What's new

Bangkok dịp 30/4/2010, lịch trình trang 3

Status
Not open for further replies.
em đã book vé AA đi 28/4 về 04/05 đi Bangkok. vì thấy vé rẻ nên cứ book thôi chứ cũng chưa rủ được ai và chưa có kế hoạch ạ:D
bác nào có ý định đi đợt này thì hú em một cái. hoặc là cho em join đoàn, hoặc là join cùng em.
kế hoạch thì sau khi em đi Sing về (sau 5/1/2010) em sẽ research và lên kế hoạch.
bác nào đã có kinh nghiệm thì kể lể cho em vài cái gạch đầu dòng với ạ. e xin cảm tạ.

à, hostel chắc em sẽ ở khaosan road, sau đó tùy tình hình sẽ rời bangkok đi đâu đó.

nhân tiện, bác nào biết chỉ em khu vực có cánh đồng hoa hướng dương:L
thanks các bác

Tớ cũng tham rẻ như đồng chí nhưng ko book được thời gian sớm thế, vé của tớ đi ngày 12 về 18/06 cơ :D

Về vụ cánh đồng hoa hướng dương thì tớ nghe nói hoa hướng dương ở bển chỉ nở rộ vào cuối tháng 11 và cả tháng 12 thôi, chứ có nghe nói có hoa hướng dương nở vào tháng 4 tháng 5 đâu nhỉ, cậu check lại thông tin chính xác rồi hãy đi xem hoa, chúc chuyến đi zui ze nha.

@vitvivu: ối, thế à :( tớ tưởng hướng dương mùa nào cũng nở :D
vừa chek lại xong: nó chỉ nở vào từ tháng 11 đến tháng 2 sang năm thôi :(( chắc sang năm 2011 lại đi tiếp mất T___T

^^ tháng 4 là đúng tết Thái thì phải! Tớ cũng dự định đi rùi, nhưng còn phải xem thêm kế hoạch học hành thế nào đã, hy vọng sẽ join cùng nhóm bạn được :D

@hoa bup: nhóm tớ hiện tại chỉ có tớ thôi :D đi được thì hú 1tiếng nhá :X

Tớ cũng ở BKK dịp này. Từ ngày 1 đến ngày 2/5 :d. Hay là book cùng ks rồi offline nhỉ :p

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,434
190,080
Latest member
Cuadep
Back