What's new

Bật lửa, vật không thể thiếu

Phát hiện mới, bật lửa Zippo khi lên 2800m bật rất kho' khăn, cháy liu riu thở mạnh là ngỏm, khi lên đến 3143m thì coi như cục gạch. Bật mình bật xịn, xăng châm đầy trước khi đi, đá mới thay bấc mới cắt ~~>> bác nào leo Fan chớ có mang zip, trên này kk loãng, P thấp nên xăng khó bay hơi, dug bật butan là lành nhất

Mình gửi bạn mua 1 cái oánh lửa Flint ở US, tầm 4USD chưa tính tiền Ship, cái này nè:

bác nào thích có thể vào web site này mà mua, ship về tận VN nha: http://www.dealextreme.com/ , có thể trả qua paypal.

Cái này bác nào thích em đặt mua giúp cho, eBay cũng có :D

Oài! Bác nào đấy bảo trên cao Zippo ko cháy! Em nghĩ ko khí loãng đến mức ZP ko cháy đc chắc người cũng nghỉ thở luôn quá! Leo chi cao vậy bác.?? ^^
Tiện cho em hỏi luôn ở SG chỗ nào bán ZP cũ giá phải chăng hả các bác? Qua cửa hàng ZP trên Trần Hưng Đạo thì mắc quá.

Last edited:
Oài! Bác nào đấy bảo trên cao Zippo ko cháy! Em nghĩ ko khí loãng đến mức ZP ko cháy đc chắc người cũng nghỉ thở luôn quá! Leo chi cao vậy bác.?? ^^
Tiện cho em hỏi luôn ở SG chỗ nào bán ZP cũ giá phải chăng hả các bác? Qua cửa hàng ZP trên Trần Hưng Đạo thì mắc quá.

Mình bật trên 2800m thấy tù mù lắm rồi, tự nó tắt, hơn chục của F88 người lằm chứng :)). Zip càng cũ càng đắt bạn ơi :D, chỉ zip dỏm thì rẻ thôi :))

Đây là chú ZIPPO của em,xài trên ba năm rồi,bị rớt không biết bao nhiêu lần,rớt xuống nước thì cũng hai,ba lần gì đó(từng bị rớt vào chén....nước mắm:p)!châm thuốc đều đều thì cũng cả tuần mới hết xăng.Đối với em ZIPPO vẫn là số một!hihi^^.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back