What's new

Bật lửa, vật không thể thiếu

Oài! Bác nào đấy bảo trên cao Zippo ko cháy! Em nghĩ ko khí loãng đến mức ZP ko cháy đc chắc người cũng nghỉ thở luôn quá! Leo chi cao vậy bác.?? ^^
Tiện cho em hỏi luôn ở SG chỗ nào bán ZP cũ giá phải chăng hả các bác? Qua cửa hàng ZP trên Trần Hưng Đạo thì mắc quá.

Đức không làm một ZP mới luôn,tầm 500-600k là cũng xài ngon phết rồi!
Có thể tham khảo thêm tại http://zippovietnam.net. Thân!

Last edited:
em cứ trung thành với zippo
vừa đi phượt, vừa có phong cách :D
có bác nào biết chỗ bán bao dao zippo ở sg giá hạt dẻ ko ạ? cây zippo cuả em do 1 ng bạn tặng sinh nhật nên mún giữ kĩ tí đó mà?? :D

Hì.! Rồi cũng sẽ làm anh ạ. Em tưởng đồ cũ rẻ ai ngờ đắt hơn đồ mới, vài bữa đi làm 1 cái cho zui.! :)

Có thể mua ở cửa hàng ZP trên đường Đinh Tiên Hoàng(đối diện CoopMart),có vài mẫu cũng đẹp lắm,nó có trưng bày cả hàng Tàu lên cho mình phân biệt luôn!nghe đâu club đó đang có chương trình đấu giá ZP gì đấy,Đ lại xem cho vui!:)

ở đây có bạn nào mua giúp đc mình cái Flint ko

Chỗ mình có bán cái flint này nè bạn - 100K. Hôm tháng 12 ship ra Hanoi 2 cây, tiền ship là 28K. Bây giờ chắc tiền ship cao thêm vài ngàn (năm mới TTC có giá mới).

Que tạo lửa

Sản phẩm độc đáo, giải phóng bạn khỏi sự phụ thuộc vào các sản phẩm diêm quẹt thông thường!

Thích hợp mọi thời tiết, mọi độ ẩm, mọi hoàn cảnh. Xem cách sử dụng như hình minh hoạ

Chiều dài: 7.2 cm

Hồi e leo Fan, cũng ham hố mang theo 1 cái Zippo, thế mà khi lên khi qua đêm ở gần đỉnh, quẹt mãi mà ko lên dc, hên mà có cái bật lửa tàu còn nguyên trong nilon ko thì chết rét, e thấy các bác cứ sắm đồ xịn quá cũng ko cần thiết đâu

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,184
189,946
Latest member
Ngvanvuong
Back