What's new

Bình Ba Đảo tôm Hùm ...!!! 4 - 7/01/2015

Mình dự định tết dương này sẽ đi đâu đó. Thế là chợt thấy Bình Ba là một lựa chọn.
Mình sẽ xuất phát từ Hà Nội đi Huế sau đó vào Đà Nẵng. Chặng này mình đi một mình muốn thư thái tự do.
Chặng từ Đà Nẵng đi Nha Trang và khám phá Bình Ba mình muốn tìm thêm vài người bạn đi cùng. Nên nếu ai xuất phát được thì cùng mình khám phá Bình Ba.
Lịch trình của mình:
Tối 28/12: Hà Nội- Huế
Ngày 29-30-31: Ở Huế.
Chiều 31 vào Đà Nẵng và đón giao thừa ở đây.
Ngày 1-2-3: Ở Đà Nẵng và Hội An.
Ngày 4 bắt đầu vào Nha Trang, Sáng 4 đi, chiều tối m4 có mặt tại Nha Trang
Có thể bắt xe đi Cam Ranh luôn trong ngày rồi sáng 5 ra Bình Ba.
Ở Bình Ba ngày 5/6. Sáng m7 ra lại Nha Trang rồi về HN.
Mình post lịch trình thế này, ai muốn join cùng mình đoạn Đà Nẵng-Bình Ba thì tham gia cùng.
Mong mọi người góp ý giúp mình lịch trình này. Hay có kinh nghiệm di chuyển từ Đà Nẵng tới Nha Trang- Cam Ranh-Bình Ba cũng như giới thiệu chỗ ăn, nghỉ và vui chở ở đây.
Tất cả di chuyển bằng oto khách.
Cám ơn mọi người đã đọc bài :)

Last edited:
Đi từ Nha Trang tới Bình Ba mình nghĩ ko nên đi bằng ô tô, vì có vịnh Vĩnh Hy rất đẹp ko nên bỏ qua. Tàu ra Bình Ba 1 ngày có 4 chuyến nên cứ thoải mái đê :D

bạn đã có đủ người cho cung từ đà nẵng đi nha trang chưa vậy? Có còn nhận thêm người nữa không? Thế chủ top là nam hay nữ? Minh cũng muốn join vài ngày với bạn ra Ba Bình, có gì lh với mình tại [email protected] nhé.

đảo Bình Ba hình như dạo này đang trục trặc trong khâu vận chuyển từ cảng ra đảo vì tàu đi qua căn cứ quân sự, bạn nên check lại thông tin tr khi đi ko mất công mất sức

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,679
190,157
Latest member
ngoisaotravel
Back