What's new

[Tổng hợp] Bình Dương có những địa điểm vui chơi nào vậy ?

thanhnguyen096

Phượt tử
Bình Dương có những địa điểm vui chơi nào vậy mọi người? Mình sắp chuyển đến Bình Dương làm việc nên muốn tìm hiểu về nơi đây một chút, đặc biệt mình thích mấy địa điểm vui chơi chứ mình sợ buồn lắm.

Bình Dương có Lái Thiêu nổi tiếng lắm đó bạn, ngoài ra có khu du lịch làng tre cũng rất thú vị, quan trọng là kiếm được bạn để đi chơi cùng không thôi.

Bình Dương có những địa điểm vui chơi nào vậy mọi người? Mình sắp chuyển đến Bình Dương làm việc nên muốn tìm hiểu về nơi đây một chút, đặc biệt mình thích mấy địa điểm vui chơi chứ mình sợ buồn lắm.

Khu Du lịch Đại Nam nè bạn

Bình Dương yên bình lắm, có mấy làng du lịch để đi vào cuối tuần thôi. Được cái gần thành phố Hồ Chí Minh bạn đi về rất dễ.

Báo với bạn một tin vui là có cái trung tâm thương mại của Nhật sắp khai trương ở Bình Dương đó. Bạn biết Aeon Mall ở Tân Phú chứ, đây là khu tổng hợp vui chơi, mua sắm ăn uống đang được người dân Sài Gòn rất yêu thích, là điểm hẹn cuối tuần của các gia đình và các bạn trẻ đó. Trung tâm này mà mở ở Bình Dương là bạn tha hồ vui chơi hẹn hò sau giờ làm nhé.

Mình cũng nghe nói Aeon Mall ở Bình Dương sắp khai trương, có chỗ để đi chơi chứ như bây giờ chẳng có trung tâm thương mại nào ra hồn chán chết.

Mình ở Bình Dương làm việc được 3 năm rồi, thật sự mà nói thì ở đây không nhộn nhịp như Sài Gòn, nhịp sống chậm hơn và địa điểm vui chơi cũng ít. Được cái nó khá bình yên, nếu bạn là người năng động không chịu được buồn thì không nên làm ở đây đâu, khuyên chân thành đó hj.

Trời ạ, Bình Dương là thành phố mới tốc độ phát triển đang rất nhanh chẳng mấy chốc đuổi kịp Sài Gòn thôi, giờ bạn về Bình Dương là đúng. Mới đầu sẽ buồn nhưng rồi sẽ quen à.

Bình Dương tháng 11 này khai Trương Aeon Mall Bình Dương Canary nè, đây là khu tổ hợp vừa mua sắm lại vui chơi giải trí ăn uống rất thú vị. Trung tâm này mà mọc lên bạn không phải sợ cuối tuần chẳng biết đi đâu đâu nhé!

Mình ở Bình Dương từ thời học Thủy Lợi đến nay đi làm 2 năm rồi thấy sống ở đây cũng vui lắm mà ta, quan trọng là phải có bạn bè để vui chơi cùng ấy.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back