What's new

Bình Dương Phượt Hội (Phần 2)

Status
Not open for further replies.
Bong...bong...bong...Mọi người đi hết nhà trống trơn chắc mình cũng đóng cửa chùa,mình đi chơi luôn qua anh Rùa

Bong...bong...bong...Mọi người đi hết nhà trống trơn chắc mình cũng đóng cửa chùa,mình đi chơi luôn qua anh Rùa
Đóng cửa chùa đi nhậu cho rồi em ơi, tu cũng phải có thời gian thư giãn xả hơi chứ....
(beer)

Vào điểm danh đi nhậu thoai. (beer)
Nếu ko có gì thay đổi, chiều nay 4g mình có mẹt tại đường DT 743 khúc TT y tế huyện Dĩ An ( gần nhà Cát) , ai ở nhà hú mình nhé overnight lun ;)

Hi các Phượt Bình Dương,
Tụi mình đang trên hành trình xuyên việt, sắp tới cũng ghé qua BD, ko biết có thể gặp gỡ giao lưu với ace trong đó ko :)

Trên DL trời rất đẹp mọi người ơi! Tình hình ACE mình lúc này có 10 thành viên đang leo thác Datala, thật tiếc khi Dochanh bị sự cố cái quần bị rách khàkhà..! Kì này ông rùa thua a hiềncá 5lon bia 333+10 con tôm hùm rùi nhé!

Hi Sotran, chừng nào 2 bạn vào đến Bình Dương vậy? Hiện tại nhà BD du hý Đà Lạt hết rồi chỉ còn mỗi mình mình giữ nhà thôi, nếu Sotran thông báo thời gian sớm thì mình sẽ sắp xếp công việc để đón hai bạn.

Lo xa thiệt ta, đang ở cố đô Huế mà đã tính chuyện giao lưu ở Bình Dương rùi hen. Mà chính nhờ vậy thì hai hiệp nữ mới dám xuyên Việt phải ko nè???

Hiện tại bà con còn đang hí hửng leo thác. Mình thì đi chợ mua rau củ chuẩn bị tiệc tối nay.
Chùa vắng bóng người mô phật... Tăng ni giữa Chùa đi nhậu thịt chó hít rùi seo

Hiện tại bà con còn đang hí hửng leo thác. Mình thì đi chợ mua rau củ chuẩn bị tiệc tối nay.
Chùa vắng bóng người mô phật... Tăng ni giữa Chùa đi nhậu thịt chó hít rùi seo

Khakha, ta đã về đến nhà, giờ chuẩn bị ra xe thẳng tiến Đà Lạt cho kịp BBQ tối nay, mọi người hãy giữ Dochanh lại để mình ra chụp hình cái quần rách nhé.kakakakakka

Ai có dép đứt, thao nhôm mủ bể bán ko...tivi củ, máy lạnh tủ lạnh củ bán hong...(Rong oi, Bebibo oi, ATramlang oi...tranh thủ chùa vắng thanh lý vài món tối dẫn bồ nhí đi chơi đi, chổ quen biết ko ép giá đâu đừng lo.....(NT)(NT)

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,575
190,132
Latest member
thetkenoithat
Back