What's new

Bình loạn bên lề topic [KỶ LỤC MỚI] Chiếc Vespa đầu tiên trên đỉnh Fansipan -3143m

Re: Bình loạn bên lề topic [KỶ LỤC MỚI] Chiếc Vespa đầu tiên trên đỉnh Fansipan -3143

Theo tớ là không được. Pizza vác nhẹ hều, lên đỉnh rồi lại có cái ăn, sướng thế. Phải đi vào ngày mưa bão và phải có cái gì đủ nặng để thuê porter vác, như thế may ra mới xét nhá
Dững thế này cơ àh??? Xưa em đi Fan thấy có mấy bạn gái đội Dầu khí gì ấy toàn được Porter cho vào gùi hoặc cõng vì đi đêm. Như thế mới được xét áh?? Chơi khó thế chứ??? Em chỉ cần xét ý tưởng thôi mà!!! Cũng không được???:shrug:=))

Bác nào mặc cái nho nhỏ của I Ta Lỳ lên đỉnh rồi cũng đòi kỷ lục thì có mà loạn kỷ lục à. Lượn đi :D.
Cái này bác sáng tạo hơn đội mấy ông già nhà em. Há há. Tưởng tượng lên đỉnh Fan mà mặc cái nho nhỏ lượn mấy vòng trong ngày mưa bão (có nhân chứng bằng chứng) thì em bỏ phiếu bầu kỷ lục cả 2 tay 2 chân. [/QUOTE]
Có khi theo em bác lên suy nghĩ đăng ký ý tưởng này đi ...không mấy em hot thời bây giờ em ấy đạo thì mất bản quyền!! Hí hí!=))

Thôi thì về viết hồi ức thôi nhá. Tớ vẫn luôn hâm mộ các bạn leo Fan, nhất là về lại viết hồi ức, khoe ảnh đẹp. Có tí thơ nữa là nhất.
Ôi viết hồi ức thì khó lắm, mất ăn mất ngủ, tập tròn vành rõ chữ, mặt lại ngẩn ngẩn ngơ ngơ để nhớ...Thôi em khiếu. Em chỉ thích Bình loạn thôi. Hé hé. Thank bác nhá, Em lượn đây(beer).

Re: [KỶ LỤC MỚI] Chiếc Vespa đầu tiên trên đỉnh Fansipan 3143m (Nóc nhà Đông Dương)

Mình ngưỡng mộ những người khiêng nó lên ;)

Re: Bình loạn bên lề topic [KỶ LỤC MỚI] Chiếc Vespa đầu tiên trên đỉnh Fansipan -3143

Đọc xong topic này thật là ngưỡng mộ các bác. Nhưng giá như có nhiều hình ảnh hơn thì hay biết mấy :D

Đọc liên tục 14 trang, hoa cả mắt, gãy cả lưng, mỏi cả miệng vì...cười, cảm ơn bác chủ thớt có cái topic hot quá, nhờ bác mà em mới biết đực hàng ngày Min, Mod làm gì trên diễn đàn và cũng nhờ bác mà em ới biết được ...thế nào là phản biện. Túm lại cũng nhờ có bác mà em biết được các bác càng già càng vui tính và hài hước ;)
Thôi em đi cafe gấp kẻo mồm cười nhiều quá toác hết cả ra rồi =))

P/s em chưa leo Fang cũng ko biết xe của bác, nhưng chắc cũng ...gọi bác = em dc nhỉ :LL

Đọc hết tất cả , biết thêm nhiều thứ , cuộc sống đa màu , và góc nhìn cũng đa chiều
Dù sao đi nữa , không nhiều nhưng cũng chả ít phải công nhận một điều đội Vespa này giỏi đấy chứ

Ai cũng có những sở thích riêng , cũng không ít lần có ý định ngông cuồng .và khi thực hiện được cái ngông cuồng của mình đó thì ai chả hân hoan , tự hào ,nhưng chia sẻ khác , và post để chờ đợi sự tán dương lại khác

Có những người giỏi được yêu mến và cũng không phải ai giỏi cũng được khâm phục

Giá như bớt say chiến thắng đi 1 chút , giá như các bác phượt bớt sắc sảo , biết diễn tốt , đừng thật thế . . . . giá như ko có cái giá như , kaka .có như vây em mới được đọc bài tranh luận hay như này

" Khi bạn thực hiện một điều , bạn hài lòng về nó và không tìm ra được lỗi nào , như thế , bạn đã tự đánh tụt lùi mình "
Những lỗi giúp ta hoàn thiện mình ,cố lên chủ topic !!

Thật sự khâm phục bạn

Chỉ có thể nói là : " Tôi rất thích và tôi đồng ý " !

ĐÚng là ko gì là ko thể
Hoan hô tinh thần phượt...
mà em nghĩ thay vì vác cái xe, bác vác chục bao gạo lên làm từ thiện có vẻ có lý hơn ạ

em ko tưởng tượng đc là bác đưa lên như thế nào hjx
gần 200kg chứ ít gì

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,433
190,080
Latest member
Cuadep
Back