What's new

BlackBerry tìm đại ca để hỏi han

Vâng ạ bác CVN, dịch vụ mạng của BB ở VN chưa có gì, cơ bản bọn RIM nó chưa tìm ra cửa để vào VN. Bọn nó đã đến TQ rồi, thì tương lai nó nhảy vào VN là rất gần, vì thị trường di động ở VN rất phát triển. Ở VN giới biz dùng BB thì không nhiều, nhưng giới trẻ dùng đt coi như 1 thứ sành điệu, và để giải trí thì vô cùng nhiều, rất thích hợp với mấy dòng BB mới design đẹp, tên thương hiệu lại lạ, độc, có tích hợp thêm chức năng multimedia mà dòng cũ không có. Vì vậy hy vọng RIM vào VN là rất lớn, và hy vọng mấy cty viễn thông nhà nước sẻ phần bánh ngon cho bọn Rim thì anh em dùng BB sẽ được nhờ.
Còn bác bảo bác Kua bán 8100 đi 1,5 tr á, phí của giời thế, em biết là vợt ngay:D Tạm thời chưa có dịch vụ của RIM thì dùng GPRS cũng ổn, chek mail, chat chit, duyệt web cũng ngon mà, giá lại hợp lý nữa:D
Dù gì thì em vẫn vote cho BB:D

Công nhận bọ trét nói đúng, từ cái bàn là, chuyển sang siêu mỏng rồi BB, thì BB rõ là nhất :LL

Ở Mỹ dùng BB nhiều vì nó có dịch vụ theo mạng ạ. Còn ở ta dùng BB khó sánh được với Nokia 1110i của nhà Nhựa ạ. Bọ nhớ không nhầm thì đại dza Kua mua BB8100 mang khoe nháo nhác khắp nơi, dưng mà được 2 tuần thì lẳng lặng cho BB di ở đợ nhà người khác. Nghe đâu mua 6 triệu bán 1.5 triệu. Bán xong thở phào: Phù may quá đẩy đi được!
Ôi BB!!!!!!
:))

Sao ông lại có thể nói không thành có thế nhỉ? Thế ông muốn dề, thích leo cột điện ngắm sao trời phải không????? :Dam :Dam :Dam
Một nhược điểm nhỏ của BB là khi còn một chút điện, nó tự động tắt chế độ phone, ko cho dùng chức năng này nữa... Chuối

Các bác sành điều thế, tớ cứ tưởng VN chưa dùng được BB :)

Ở đây người ta ko bán BB vì ko xài được mạng ở đây

Các bác sành điều thế, tớ cứ tưởng VN chưa dùng được BB :)

Ở đây người ta ko bán BB vì ko xài được mạng ở đây
Ở đây bà con ta unlock Công chúa ạ. Chuyện nhỏ như con thỏ :D

Ở đây bà con ta unlock Công chúa ạ. Chuyện nhỏ như con thỏ :D

Sao Công chúa nghe nói chỉ dùng voice được thôi mà push mail ko dùng được, trong khi BB hơn các dòng windows mobile thông thường ở push mail :)

Mà BB đúng ra thích hợp cho dân biz thôi, nhà mình hay thật ;)

Sao Công chúa nghe nói chỉ dùng voice được thôi mà push mail ko dùng được, trong khi BB hơn các dòng windows mobile thông thường ở push mail :)
Đúng vậy, chỉ để gọi. Thế mới nói BB không ngon bằng Nokia 1100i giá 500 khìn :D

Đúng vậy, chỉ để gọi. Thế mới nói BB không ngon bằng Nokia 1100i giá 500 khìn :D

Úi giới, thế mà cũng nói chuyện, mình là mình nghi lắm mà

Ăn nhau ở cái mail mà lại ko dùng được thì nói làm chi nữa :)

Các bác cứ nói thế nào ý nhỉ, BB ở vn không dùng được mail của bọn RIM, chứ mấy cái mail phổ thông thì dùng hơi bị ngon, nó còn dùng được POP3 mail. BB còn đồng bộ hóa với máy tính cực kỳ ngon nghẻ
Sao lại đem BB ra mà so với Nokia 500k hở giời, bó hand rồi:D...

Vào tinh tế là đủ roài, anh chả cần chỉ dẫn gì thêm
Bên handheld chúng anh nó hơi ít chủ đề bàn luận về BB :) :) :)
Nhưng mà công nhận dùng BB Pro lém, dân Mỹ roàn chơi BB không hà, dân Biz ấy.....
Mà em trinity dùng BB PEARL là ngon đới, em nhỉ? :D :D :D

Em nhớ là hôm khai mạc anh Kua cụng li & gọi em là chị cơ ạ! :D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,485
190,103
Latest member
Penguin1
Back