What's new

[THÔNG BÁO] Bổ nhiệm bạn long_vinasun làm Mod chính thức

CVN

Phuot.vn
Staff member
Tôi xin thông báo bổ nhiệm bạn long_vinasun làm Trial Mod trong thời hạn 1 tháng!

Bạn long_vinasun sẽ tham gia điều hành các box Bao la miền Nam & Tìm bạn đồng hành các chuyến đi trong nước.

Ngoài công việc quản trị online, bạn long_vinasun sẽ cùng các Mod khác phát triển và duy trì các hoạt động offline để gắn kết thành viên diễn đàn ở khu vực TP Hồ Chí Minh. Hy vọng với các kiến thức và lòng nhiệt tình của mình, bạn long_vinasun sẽ đóng góp được nhiều cho sự phát triển của diễn đàn và trợ giúp thành viên.

Mong các thành viên ủng hộ và giúp đỡ bạn long_vinasun hoàn thành nhiệm vụ!

Trân trọng!

===== Cập nhật =======

Từ ngày 23/12/2011, bạn long_vinasun đã trở thành một Mod chính thức của diễn đàn!

Last edited:
Re: Bổ nhiệm bạn long_vinasun vào vị trí Trial Mod

Hahahah chúc mừng bạn Bụng Bự nhà mình nghen , sao đông vui dữ hầy....thấy nick bạn vàng vui quá trời luôn nè...để vô nhà báo cáo bà con biết.
Chúc mừng chúc mừng

Rất mong sẽ đóng góp 1 chút sức lực trong khả năng hạn hẹp của mình để diễn đàn của chúng ta ngày càng phát triển hơn. Chân thành cảm ơn các anh, chị, em trong diễn đàn đã tín nhiệm.

Thân ái

đừng xóa bài của mình như a dantocgoc hay làm nhé bạn hiền ...

Nếu bạn chú trọng vào bài viết của mình, không spam lung tung thì ai "dám" xóa đâu.:D

Chúc mừng và chào đón Trial Mod nhé. Việc trước mắt thì bạn cứ vào 4U mà tham khảo, học hỏi thêm kinh nghiệm của những người đi trước là được mà.
Chúc thành công.(wait)

Last edited:

Sắp tới đi đâu, làm gì, chắc chẳng thể giám nói xấu ban Admin nữa :D...nhìn tới nhìn lui, nick các bạn mình bỗng hóa vàng hết...vàng đang lên giá :D

Dù "đang vàng" như nhau, nhưng Nhóc vẫn là em của anh Bụng Bự chứ nhỉ :D
Cùng bắt tay xây dựng miền Nam và cùng đồng hành trong tương lai hen.

Chúc mừng Bụng Bự lên chức.... phải có màn ra mắt chức vụ mới nhỉ...:D

Từ ngày hôm nay 23/12/2011, bạn long_vinasun đã trở thành một Mod chính thức của diễn đàn!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back