What's new

Buôn Mê - Pleiku - Kon Tum - Quy Nhơn - Tuy Hòa - Nha Trang - Cam Ranh - Phan Rang

Buôn Mê - Pleiku - Kon Tum - Quy Nhơn - Tuy Hòa - Nha Trang - Cam Ranh - Phan Rang

Cuối tháng , từ ngày 21.09 đến 30.09 mình đi 1 cung như vầy. Điểm qua các đền tháp Chăm, và ngã 3 Đông Dương cũng như các bãi biển và danh lam tại các nơi. 1 dạng Photo tour, đang 1 mình 1 xế. Anh/chị/ em nào có nhã hứng đi cùng cho vui không ^_^

Re: Buôn Mê - Pleiku - Kon Tum - Quy Nhơn - Tuy Hòa - Nha Trang - Cam Ranh - Phan Ra

Mình muốn đi đoạn cuối với bạn từ Nhatrang đến Phan Rang. Liên lạc với bạn như thế nào đây ?

Re: Buôn Mê - Pleiku - Kon Tum - Quy Nhơn - Tuy Hòa - Nha Trang - Cam Ranh - Phan Ra

Mình là nam, là mem mới, chưa đi Phượt lần nào. Cho mình xin tham gia chuyến đi này. TKs!

À mình quên nói. Mình gom góp mọi người đi chung cho vui, có người nói chuyện chụp hình thôi. Vì đó giờ toàn đi 1 mình. Lần này đi hơi dài nên kiếm đi chung cho vui. Chi phí tự lo ha. Ks mình tự đặt. Mọi người muốn ở đâu, ăn gì thì tùy à.

M xin đặt gạch mềm- ôm nha. Vì lịch học chưa cụ thể nên chờ gần đó mình báo lại chắc =)

Vừa đi Ngã ba Đông Dương về, đường QL14 nói chung cực lởm, đang làm dang dở toàn tuyến mấy trăm km. QL14C dọc biên giới thì mùa mưa nên đất đỏ nhão nhoẹt cũng không chạy được. Xác con bà định là ê mông và chạy chậm nhé.

Minh xin dat gach.bao gio co lich di .cho minh hay nha

Vừa đi Ngã ba Đông Dương về, đường QL14 nói chung cực lởm, đang làm dang dở toàn tuyến mấy trăm km. QL14C dọc biên giới thì mùa mưa nên đất đỏ nhão nhoẹt cũng không chạy được. Xác con bà định là ê mông và chạy chậm nhé.

Mình không định đi QL14C mà đi vòng xíu bên cung đường sát biên giới bạn ơi ^_^

Đường sát biên giới là QL14C đó, chỉ được 1 đoạn thôi, rồi cũng nhập vào QL14, là khu vực biên giới nên phải xin phép Biên phòng, nhưng cứ đi đại gặp BP thì năn nỉ nha.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,637
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back