What's new

Các loại kính cho đi du lịch và thể thao

Với các đồng chí cận hay viễn mà vẫn muốn có kính râm loại tốt để dùng thì có thể tham khảo hàng của hãng Rudy Project khi đi phượt. Hãng này có rất nhiều loại kính, nhiều lọai mắt kính... phù hợp cho từng môn thể thao, cho từng nhu cầu khác nhau.

Rudy Project có thể cắt mắt cận trực tiếp cho mắt bạn (nếu bạn ở Tây). Hoặc bạn có thể mua gọng kính có sẵn khung cho mắt cận bên trong, mắt kính râm bên ngoài có thể bẻ lên. cách thông dụng nhất là mua thêm một khung rời để lắp mắt cận để gắn vào bên trong khung kính râm.

Vài hình ảnh thật:

attachment.php

attachment.php

attachment.php

Khung rất nhẹ

attachment.php

Nhiều loại mắt kính khác nhau (về chất liệu và màu sắc) phù hợp với từng nhu cầu khác nhau từ chơi golf đến trượt tuyết...

attachment.php

Loại này dùng búa đập không vỡ, kháng hóa chất, không méo hình, đổi màu.

attachment.php

Khung bên trong để lắp kính cận. Tháo lắp vào khung kính chính dễ dàng.

Bác nào có biết địa chỉ nào ngoài Hà Nội bán kính râm có gắn gọng kính cận phía trong như cái Oakley hay Ruby Project phía trên không ạ? Có mấy địa chỉ nhưng toàn trong Sài Gòn.

Bác nào có biết địa chỉ nào ngoài Hà Nội bán kính râm có gắn gọng kính cận phía trong như cái Oakley hay Ruby Project phía trên không ạ? Có mấy địa chỉ nhưng toàn trong Sài Gòn.

Cho mình xin địa chỉ đi bạn. Cảm ơn nhiều.

Em cũng bị cận thị, đi mưa thì khó chịu, còn đi trời nắng quá thì mắt cứ nhăn tít vào, chụp ảnh rõ xấu nên cũng cần kiếm 1 em làm hàng
- Kính này ở Hà Nội mua ở đâu các bác ơi, em qua Unmove hỏi thì hiện đang hết hàng, thời gian nữa mới có?

- Phương án 2 là với kính cận đang đeo, em có hỏi đc thông tin là có thể tìm đc mắt kính râm gắn ngoài để gắn thằng vào gọng kính cận, các bác nào có thông tin và địa điểm mua thì cho em xin nhé

Thank các bác nhiều

Nhớ có lần ở siêu thị yokohama có kiểu kính này định trước lúc về sẽ lượm, nhưng quay lại thì mất tiêu rồi, cái đó có 990Yên thôi!!!

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,540
190,112
Latest member
mksportsxyz
Back