What's new

Các Members mới vào đây để đăng ký làm Gà

Status
Not open for further replies.
Lâu lâu ko vào thấy nhà gà xôm quá.....và thấy.....mình quá già;
Vừa rồi phượt lao cai -Thái nguyên- Hòa bình và chốt ở Thủ Đô, định vào giao hữu với nhà Gà nhưng sức tàn lục kiệt nên hẹn lần sau.

@ Sẻ ngốc: kieumai cũng pở Hòa Bình nè, ta nhận đồng hương nhé !

Chào mọi người, mình xin đăng ký

*Tên : Phương Văn Tùng
*Ngày tháng năm sinh : 30-10-1988
*Nghề nghiệp : nhân viên quèn
*Quê quán: Hà Tây
*Chỗ ở hiện nay: Cầu Giấy
*Email:[email protected]
*Nick yahoo:wind_gone88
*Số điện thoại :0977.152542
*Làm xế hay ôm:Mình ko có nhiều kinh nghiệm phượt nhưng thích làm xế :D
*Người yêu có/ko : ko
Có thì yêu bao lâu rồi:
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: ~23 năm
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : about me ? đến muỗi cũng ko dám tới gần
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt : xoang

* Khi cần báo tin cho ai: cái này để sau đi

Mình lượn qua 30 page nhưng hình như là chẳng quen ai cả, mong đc cái tiền bối chỉ giáo :D

@wind_gone : Chào mừng bạn đã đến với nhà gà , chủ quản đón khách nhà gà là 1 anh khác nhưng nhân tiện thể tớ đang di lang thang thị sát nên đón bạn luôn . Hi vọng bạn sẽ trở thành một thành viên tích cực và năng động của nhà gà , mọi hoạt động cũng như tổ chức chém của nhà gà đều được cập nhật liên tục, bạn chú ý theo dõi nhé . Thân mến !

*Tên : MiMi Kat ( Nguyễn Hà Mi
*Ngày tháng năm sinh : 22/08/1992
*Nghề nghiệp : SV ĐH KTQD ( thi thoảng hát ở cafe kiếm thêm tiền trang trải ăn chơi :)) )
*Quê quán:Sơn Tây, Hn
*Chỗ ở hiện nay: Đội Cấn, Ba ĐÌnh, HN
*Email: [email protected]
*Nick yahoo/skype:hami.nguyen92
*Số điện thoại : 0985 996 096
*Làm xế hay ôm: ÔM!
*Người yêu có/ko : DẠ HEM!:D
Có thì yêu bao lâu rồi:
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi: Trùi, e mới bị ng yêu đá, đang chìm trong đau khổ đây, các bác nỡ lòng nào bất buộc e phải nói ra thế! >"<
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào: Thẳng thắn, ko thích nói dối, đôi khi đa cảm và kỳ quái đúng kiểu ko giống ai. Nhưng em ko quan tâm, ko thích cứ phải lo nghĩ ng ta nghĩ sao về mình!
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt : Em bị huyết áp thấp thì phải, vì thi thoảng xây xẩm mặt mày. Haiz. Nhưng chắc ko ảnh hưởng đến cuộc vui há!

* Khi cần báo tin cho ai: Mẹ 097 6644 186

EM đang học DU lịch ở trưởng, đặc biệt rất thích đi du lịch từ nhỏ và cũng đi đc kha khá rùi.
Mong mọi ng giúp đỡ và chỉ bảo em ạ, bởi vì e ko có kn phượt nhiều.

À quên, câuc hâm ngôn của em là: THẾ GIỚI QUẢ THẬT RỘNG LỚN VÀ CÓ NHIỀU VIỆC ĐỂ LÀM!!!

Em xin đăng ký làm mem nhóm ạ
Cám ơn mọi ng!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!111

@hami1992: Nhà Gà có thêm ca sĩ roài. khi nào off mời bạn hát cho nhà Gà thưởng thức nhé. Bạn theo dõi box nhà Gà để biết hoạt động bạn nhé!

Vâng ạ!!! Hehe. Nhưng mà tình hình là sắp tới ko có vụ gì sao ạ? Sắp nghỉ tết Dương Lịch rùi. Mong ngóng đi chơi quá hà. :))

em xin đăng ký :d

*Tên : Phạm Duy Tấn
*Ngày tháng năm sinh : 02/01/1989 :d
*Nghề nghiệp : Kinh doanh [ www.edu360.vn]
*Quê quán: Thái Bình
*Chỗ ở hiện nay: Cầu Diễn Hà Nội
*Email: [email protected]
*Nick yahoo/skype: [email protected]
*Số điện thoại : 0949.379.500
*Làm xế hay ôm: xế hihi
*Người yêu có/ko :
Có thì yêu bao lâu rồi:
Ko thì là ko yêu bao lâu rồi:
*Tính tình ra sao,cá tính thế nào : dễ gần ... cũng hơi nóng :))
* Tiền sử bệnh tật ảnh hưởng tới sức khỏe trên đường phượt (cái này cực kỳ quan trọng, nếu các bạn có bệnh gì thì cũng đừng ngại nói ra và đưa lên, ví dụ như bệnh tim, huyết áp cao hoặc thấp, đau dạ dày..., điều này để cả nhà biết cách sơ cứu cho bạn khi có sự cố không may xảy ra với bạn, chứ ko phải để loại bạn ra khỏi các cuộc chơi nên mong bạn mở lòng chia sẻ): Đau dạ dày mãn tính nhưng vài chục chén vẫn đc ;))

* Khi cần báo tin cho ai (cái này có thể pm riêng cho giangth 01 hoặc 02 số điện thoại để đề phòng trường hợp khẩn cấp cần báo về cho gia đình và người thân): 01689551686( số mama )
hihi rát vui làm quen với mọi người :D

Chào đón bạn @Đời Dở Hơi ! Cái nick này hay đây mong là đời dở chứ ko phải người. Đùa bạn chút thôi! mong bạn luôn đồng hành cùng nhà Gà nhé!

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,082
189,867
Latest member
batdangoai
Back