What's new

[Đã đi] Cambodia Cuối Tháng 11 Đầu Tháng 12

Chao cac ban, nhan dip nghi phep cuoi nam, Minh dang muon di lai campuchia, ban nao thich thi join nha, tinh di toi dau tinh toi do, vi ben do cung de di, voi lai ben do cung re nen co the o sang mot chut cung khong den noi nao. Minh dinh choi chu yeu o xiemriep thui, vi thich den dai o do, voi lai nghi ngoi cung ok, ban nao thich thi di wa Thai bang xe luon. Du tinh o do 2 den 3 ngay la ve. Vi chi la hung len thi muon di nen ko co plan gi het. Ban nao co so thich nham nhu minh thi join , co gi offline ban bac nhoa.

Than ai,

Tuannguyen,

Last edited by a moderator:
Re: Tim ban dong hanh di campuchia cuoi thang 11,dau thang 12

Bạn xuất phát từ đâu? không nói thì mọi người sao biết mà tham gia ?

Chào cả nhà,mình thì tháng sau chừng tuần thứ 2 hay trễ lắm là tuần thứ 3 của tháng 10.
Mình có công việc đi PP vài hôm,có bạn nào plan cùng đợt thì hẹn nhau đi chung nhé.
Cứ inbox số phone cho mình để cùng tính thời gian nhé. Lịch trình có thể thay đổi.
Có bạn đường đi từ Saigon cũng zui và an tâm hơn.
Mình chỉ đi đến PP thôi.

Hi Tuannguyen,

Mình cũng đang dự tính đi SG - Siem Reap - Sihanoukville vào tầm giữa cuối tháng 11 hoặc đầu 12.

Để có 1 chuyến đi hoàn hảo nên có plan.

mình là dân Cam nhưng từ nhỏ sống ở VN chưa một lần đến thăm xứ sở mình muốn join lắm. Bạn cho mình lịch trình cụ thể hơn nhé

Chao may ban quan tam,

Minh dinh di tu saigon nha ban loanmel

Nhu da noi ban dau, Minh dinh khi nao co nguoi muon join rui moi ban ke hoach

Nhung thuc te Minh chi di Siemriep rui ve nen cung ko co nhiu cho de plan , sang di den chua, chieu ve di .chu yeu muon wa campuchia vi m thich ko khi o Siem riep, Vi sau khi ve tui con di nha trang va da lat nen ko di nhung cho khac cua campuchia nhu Sihanouk hay cao nguyen. Ai muon join tour noi dia di luon hehe,

Minh dc nghi tu 28/11 den het 8/12 nen cac ban join dc trong khoang tgian do la ok

Thanks,

Tuan

Bạn chủ topic vui lòng chú ý khi lập topic, bạn cần đọc thêm quy định thành lập topic.
https://www.phuot.vn/announcement.php?f=62&a=6
Bạn có 24h để thay đổi nội dung cho phù hợp với yêu cầu của diễn đàn, sau thời gian trên topic sẽ chuyển đến vị trí thích hợp hoặc bị đóng.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,617
190,146
Latest member
sportifiles
Back