What's new

Cambodia Tết Nguyên Đán 2014-Mùng 3 đi mùng 9 về

Phuot tết Nguyên Đán 2014 (Sihanoukville+siemreap) Mùng 3 đi Mùng 9 có mặt SG

Sáng Mùng 3 : Sài Gòn xuất phát đi Cam Theo ngả Hà Tiên
Chiều có mặt Sihanoukville –Nhận KS và thư giãn đêm

Sáng mùng 4: Lên tàu đi đảo koh rong samloem
Trưa có mặt trên đảo. Nhận KS bắt đầu khám và phá trên bộ.chụp ảnh ….

Sáng mùng 5 : Ngày mệt đây ;) thuê tàu đi câu cá , lặn ngắm san hô …..

Chiều mùng 6 : vô bờ di chuyển về Phnom Penh bắt xe đi tiếp đến Siem Reap.

Sáng mùng 7 : đến Siem Reap nhận phòng KS và tham quan quanh quẩn Siem Reap

Sáng Mùng 8 : Dành cả ngày cho Angkor .Đến chiều rời Angkor lượn lờ ăn tối
Chờ lên xe về Sài Gòn .Đến Sài Gòn ngả cửa khẩu Mộc Bài .Đến Sg 2h chiều mùng 9

Chia tay và hẹn ngày off Share hình :)

P/S: Chương trình của mình hơi bụi ,chơi hết sức xõa hết ga và nhiều bất ngờ
Mục tiêu Biển đảo và đến đài – Hưởng thụ chút chút
Chi phí cho 1 mem tầm 300USD ( Vật giá tết ko Chắc lắm )
không ai làm thủ quỉ hay chủ thớt gì cả ! chơi đến đâu mọi người Share tiền đến đó
Thớt chỉ giới hạn Tối đa 8 mem Và tối thiểu 2 mem
Không nhận gạch mềm hay dập dòm
Tự Thân vận động .Đúng chất bụi nhé !
Đủ Sl mình sẻ chốt DS và Off bàn chi tiết cùng các bạn
Bạn nào tham gia xin Pm vào inbox của mình .........thanks ! [email protected][/email

[SIZE=4][COLOR="#FF0000"]Thông Báo: chốt đoàn sớm lý do phòng bugalow bên Koh rong saloem ko còn nữa [/COLOR][/SIZE]

Các bạn vô điểm danh cái nào ;)

Last edited:
Mình ko tham gia Phnom Penh và Siem Reap có được ko? vì mình đi 2 lần rồi, chán lắm T_T
Hết mùng 5 thì mình chia tay nhóm rồi tự túc được ko? nếu đc thì mình 2 gạch với nhé.

Mình ko tham gia Phnom Penh và Siem Reap có được ko? vì mình đi 2 lần rồi, chán lắm T_T
Hết mùng 5 thì mình chia tay nhóm rồi tự túc được ko? nếu đc thì mình 2 gạch với nhé.

;) Không vấn đề gì bạn nhé ! từ Koh Rong về phnompen ,ai ko thích đi siêm riep có thể ở lại phnompen chơi hoặc về Sài gon :)

Trưởng đoàn ơi nhóm mình chắc chắn sẽ đi chứ?
Mình có 2 nữ từ HN nhìn cung đường hay quá, nếu đã chắc chắn thì mình xin đăng ký 2 mem nữ từ HN bay vào nhập đoàn nhé

Chủ top cho đặt 1 gạch nhé. Thấy plan hay hay, thời điểm khởi hành vào mùng 3 tết là hợp lý, nhưng chi phí nặng do thời gian và địa điểm trải rộng. Do Phnom Penh và Siem Reap đã đi rồi, 1 phần cũng muốn giảm chi phí xuống, nên xin phép chủ top cho tham gia với đoàn tới Phnom Penh, sau đó quay về TP.HCM
Tên: Minh
Email: [email protected]

Thanks

Trưởng đoàn ơi nhóm mình chắc chắn sẽ đi chứ?
Mình có 2 nữ từ HN nhìn cung đường hay quá, nếu đã chắc chắn thì mình xin đăng ký 2 mem nữ từ HN bay vào nhập đoàn nhé

Mình sure với các bạn plan này đi đúng như dự kiến ,và thời gian Book phòng trên đảo Koh rong saloem ko còn nhiều .Nên chủ động sớm nhé

P/s : bạn nào chắc đi xin để lại Số Đt tại thớt này hoăc inbox cho mình ,qua ngày 12-1-2014 sẻ ko nhận thêm nữa(vì đang mùa cao điểm bên ấy) . mong các bạn thông cảm
Email của mình : [email protected]

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,644
190,155
Latest member
ncvinh123
Back