What's new

Cần giờ - 18-19/02/2012 - Thử thách từ điều đơn giản nhất

Dear All - Cần Giờ.
Thay mặt chủ thớt cám ơn các thành viên BTC, cám ơn tất cả các trưởng nhóm cũng như các thành viên của nhóm đã tham gia chuyến Cần Giờ 18 -19/2/2012 - Thử Thách Từ Điều Đơn Giản Nhất.
Chuyến đi đã thành công tốt đẹp trước những áp lực hết sức ghê gớm trước ngày đi đền lúc kết thúc chuyến đi từ yếu tố khách quan đến yếu tố chủ quan: Thời tiết từ đài khí tượng thủy văn, đặt gạch rồi bể gạch, …… cuối cùng đoàn cũng khởi hành hoàn thành đúng như mục tiêu đặt ra.

Trong suốt chuyến đi có nhiều buồn vui và kỷ niệm,… lắng đọng lại trong ta, chúng ta sẽ chia sẻ nó như chia sẻ với chính người thân của mình các bạn nhé => rồi chúng ta sẽ trưởng thành hơn sau mỗi chuyến đi.

Hãy cho mọi người biết bạn đã có gì và nhóm bạn được gì sau chuyến đi.

Riêng mình vẫn còn đó cái cảm giác lần đầu tiên trong đời => được dí mấy chú công an chạy cong đôi luôn.

Note: Chúng ta post theo trình tự nha các bạn. BTC sẽ trao giải trong ngày off cho đội nào có bài viết hay và hình ảnh đẹp về BTC, ha ha ha ….

cho mình đặt "gạch đang nung"
QUÁCH HẢI HỒ - 24/2/1982 (xế)
nick: haiho_it (yahoo) cellphone: 0907779887
không thể tham gia off, sẽ chuyển khỏang khi "chốt chặc" đoàn.
Vì mình tận Bình Dương xuống và đang vật lý trị liệu thoát vị đĩa đệm nên k thể tham gia tich cực hoặc off.
Hy vọng ngày khởi hành cái lưng không "trở chứng".

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,950
190,283
Latest member
bindaica
Back