What's new

[ Cần tư vấn ] Thác 7 tầng - Khu bảo tồn thiên nhiên Nam Nung - Tỉnh Dak Nong

buiquoctuan

Phượt thủ
[ Cần tư vấn ] Thác 7 tầng - Khu bảo tồn thiên nhiên Nam Nung - Tỉnh Dak Nong

Chào cả nhà !
Tình hình là mình và vài người bạn muốn đi địa điểm này nhưng chưa rõ thông tin. Mình nghe nói phải nhờ kiểm lâm dẫn đường. Cả nhà ai đi rồi, hay có thông tin gì thì chia sẻ cho mình với ạ.
Mục đích chính của mình là thác 7 Tầng hay còn gọi là thác Len Gun. Quỹ thời gian 2 ngày 3 đêm. Xuất phát tối thứ 6, tối CN có mặt ở SG. Cả nhà giúp mình nhe.
Cảm ơn cả nhà nhiều lắm ! :)

Re: [ Cần tư vấn ] Thác 7 tầng - Khu bảo tồn thiên nhiên Nam Nung - Tỉnh Dak Nong

MOD ơi, a DOM ơi. cho em xin ý kiến với... =;=!

Re: [ Cần tư vấn ] Thác 7 tầng - Khu bảo tồn thiên nhiên Nam Nung - Tỉnh Dak Nong

MOD ơi, a DOM ơi. cho em xin ý kiến với... =;=!

Mình cũng có đi 1 lần, nhưng lần đó đi với anh kiểm lâm trạm Nậm Nung, đi bằng xe jeep của các anh ấy khảo sát các con Thác để phát triển Du Lịch. Lần đó cũng lâu lắm rùi, không biết các anh kiểm lâm còn làm đó không nữa.
Nếu có khám phá được thì cho mình thông tin mới nhe.

Tham khảo thử CT này nha.

Sài Gòn - Đắk Nông

Ngày 1: Chinh phục và khám phá
Ăn sáng tại Gia Nghĩa - chuẩn bị công tác hậu cần cho 2 ngày trong rừng (gồm ăn chiều, ăn sáng hôm sau và ăn trưa).
Xuất phát vào rừng, chinh phục và khám phá rừng nguyên sinh Quảng Sơn (Ăn trưa) - Hạ trại - BBQ giữa rừng hoặc cắm trại tại Thác.

Ngày 2: Thác 7 Tầng - Sài Gòn.
Ăn sáng - Khám phá nét Hoang sơ của rừng Quảng Sơn - Ăn trưa trong rừng. Xuất phát về lại Sài Gòn.

Em cảm ơn anh. Anh còn giữ sđt của kiểm lâm ko? cho em xin với nha.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,948
Latest member
mass
Back