What's new

[Hỏi đáp] Cần tư vấn xuyên Việt tết này , em dự định 20/12 ( AL ) xuất phát từ TP HCM về HN

vubatuan

Phượt tử
Cần tư vấn xuyên Việt tết này , em dự định 20/12 ( AL ) xuất phát từ TP HCM về HN

10 ngày chạy có kịp về quê ko ạ . em đi một mình :)

Re: Cần tư vấn xuyên Việt tết này , em dự định 20/12 ( AL ) xuất phát từ TP HCM về HN

Nếu đi bộ thì chắc chắn là ko kịp rùi đó =)))) (j/k)
Bạn đi xe máy thì thừa sức 10 ngày SG - HN

Re: Cần tư vấn xuyên Việt tết này , em dự định 20/12 ( AL ) xuất phát từ TP HCM về HN

Theo lịch trình năm ngoái mình đi sáng 20/12 xuất phát là chiều 27 có mặt ở Hà Nội rồi. Mình cũng đi một mình và dừng nghỉ tại các điểm. Nha Trang, Quảng Ngãi. Hội An, Đà Nẵng, Huế, Nghệ An (trừ Nha Trang phải thuê khách sạn 150k/đêm thì những điểm còn lại mình đều có bạn bè nên không tốn tiền ở)
20/12 này mình cũng chạy từ Vũng Tàu ra Hà Nội. Bạn muốn thì có thể liên lạc đi chung một đoạn hoặc cả hành trình đều được.

Vậy bạn hiện giờ đang ở tp hcm hay Vũng Tàu . Nếu đc mình và bạn cùng về HN càng tốt . Vì mình cũng chưa biết đường đi cho lắm

Mấy bạn có dự định tham quan hơm thế...mình dạo vài vòng thì có 1 số bạn cũng đi tầm ngày. Có thể tập trung đi cùng, nhường nhau 1 chút nhưng đi cùng cho vui :p

Bạn đi vậy thì có ghé thăm quan đâu không. Nếu rảnh hôm nào mình gặp nhau nói thêm .
Mình sợ đi ko kịp với bạn , mình cần cỡ 29 về đến bắc ninh là đẹp .

Uh . Nếu nhiều người đi càng vui

Theo lịch trình năm ngoái mình đi sáng 20/12 xuất phát là chiều 27 có mặt ở Hà Nội rồi. Mình cũng đi một mình và dừng nghỉ tại các điểm. Nha Trang, Quảng Ngãi. Hội An, Đà Nẵng, Huế, Nghệ An (trừ Nha Trang phải thuê khách sạn 150k/đêm thì những điểm còn lại mình đều có bạn bè nên không tốn tiền ở)
20/12 này mình cũng chạy từ Vũng Tàu ra Hà Nội. Bạn muốn thì có thể liên lạc đi chung một đoạn hoặc cả hành trình đều được.

Bác đi bình quân 320-330km trên 1 ngày, công nhận sức bác dẻo dai, chạy xe khoảng 7,8 tiếng một ngày không biết e có chịu được k?

Em dự định đi trong 10 ngày .
Ngày đi hơn 200 km thôi . Mình còn thăm quan nữa . Vì trời lạnh không đi nhanh đc .
Bác Phương trên kia đi 8 ngày em theo ko kịp . Du lịch mà làm gì phải gấp gáp

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,499
190,105
Latest member
aerocitygirls
Back