What's new

[Đã đi] Cao nguyên Mộc Châu (1 & 2/1/2011) - TUYỂN XẾ GẤP!!

Status
Not open for further replies.
Thưa bà con. Tình hình là rất tình hình, Bác yanakanj cũng đã có một topic đi cung này rồi, nhưng xem ra là hơi bị chen lấn nhau quá. Mà em nghĩ đi thế này thì nên giới hạn 5 xe với 10 ôm và xế thôi, nếu vui quá thì chơi luôn 7 xe. :D. Cùng đi một dịp, cùng một cung đường, có gì giữ liên lạc rồi lên đó ta giao lưu. Bên nhóm em cũng có 5 mem rồi nên em quyết định nhảy ra xây nhà mới với tinh thần chia sẻ và giúp đỡ lẫn nhau, bác yanakanj đừng mắng em nhé, em sẽ không lôi kéo nhân sự của bác đâu. Nhân tiện đây em cũng xin phép được sử dụng cái lịch trình mà bác đã xin của ai đó. Như thế này cũng coi như là một nhóm nhưng có 2 leader, thế quản lí cho dễ bác ạ.

Em kính đề nghị các bác mà có đặt gạch, ném gạch hay đổ bê tông đi chăng nữa thì cũng để lại cho em cái điện thoại hoặc YM em còn biết đường liên lạc cho chu đáo. Khi ném gạch các bác đăng ký cho em ôm hay xế luôn để sắp xếp cho tiện ạ.

Last edited by a moderator:
chuyến đi vượt khỏi mong đợi của người SG, cám ơn leader Tường Lâm, Phan An và các bạn đồng hành nhé...mọi người dễ thương quá !!!...gặp lại những chuyến đi khác nha...:))

Sau buổi sáng làm việc..........chân lại cuồng lên!Thèm những cung đường thế chứ!Cảm ơn anh chị nhiều!.........Bonus:Ai có hình chia sẻ đi ah!^^

Hì thế là cả 2 đoàn đều có 1 chuyến đi thành công. Thỉnh thoảng trên đó có gặp đoàn bác nhưng toàn ngược chiều nhau thôi ah (cái đoàn cắm cờ ở phía trc). Topic bên chỗ em bị khóa rồi mà ngại lập 1 topic mới bên hồi ức lắm, lên fb thôi, sang bên này chém gió phát : )

Hì thế là cả 2 đoàn đều có 1 chuyến đi thành công. Thỉnh thoảng trên đó có gặp đoàn bác nhưng toàn ngược chiều nhau thôi ah (cái đoàn cắm cờ ở phía trc). Topic bên chỗ em bị khóa rồi mà ngại lập 1 topic mới bên hồi ức lắm, lên fb thôi, sang bên này chém gió phát : )

Chắc mod thấy đoàn nhà mềnh chém khếp quá nên khóa luôn không thì dễ lên đến page 100 lắm :))

Nhờ topic bên này tý nhé. Sơn ơi, chán thế, đi về đang bao nhiu thứ hay ho mà bị lock mất topic bí bách hok chịu dc.hee.Thôi tối nay đi off xong nhà mềnh lập 1 topic mới rùi gửi link cho mọi người Sơn nhé.;)
Nói chung đi MC thì ít đoàn trở về thất vọng lắm, cho dù có tý chút chuyện này chuyện kia, nhưng vẻ đẹp mê hồn của miền đất này, vẻ hồn hậu của con người nơi đây, và không khí hòa đồng, vui vẻ hết mình của những thành viên trong đoàn có lẽ đã lấn át hết những ưu phiền, mệt mỏi rùi...(HH)

Đang có 12 người xem topic này (6 thành viên và 6 khách)

1. yanakanj
2. quangvinh
3. sitcom
4. Highway
5. huongtra2511
6. Hanna Buzz

Hơi vô phép nhưng thấy các thành viên trong đoàn mình nhảy cóc sang đây hết rồi : ) Lập 1 topic mới cũng đc nO mà sợ ko còn độ hot như xưa nữa đâu. Để tối nay offline share ảnh rồi chọn những bức hot nhất, mà lập thì phải sang bên topic hồi ức để lập phiền thật đấy.
@đoàn a Lâm: nhân lúc còn chém đc thì vào rôm rả đi anh ah ko mod khóa thì lại mất đất, fb thì bị ngu từ mấy ngày rồi : (

Tối nay các bạn trở lại Sg đấy nhỉ! Chúc mọi người luôn có những niềm vui trên những cung đường mới! Đi đâu cũng gặp bạn tốt nhé!:L

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,559
190,123
Latest member
Clayjenson
Back