What's new

[Đã đi] Cao nguyên Mộc Châu (1 & 2/1/2011) - TUYỂN XẾ GẤP!!

Status
Not open for further replies.
Thưa bà con. Tình hình là rất tình hình, Bác yanakanj cũng đã có một topic đi cung này rồi, nhưng xem ra là hơi bị chen lấn nhau quá. Mà em nghĩ đi thế này thì nên giới hạn 5 xe với 10 ôm và xế thôi, nếu vui quá thì chơi luôn 7 xe. :D. Cùng đi một dịp, cùng một cung đường, có gì giữ liên lạc rồi lên đó ta giao lưu. Bên nhóm em cũng có 5 mem rồi nên em quyết định nhảy ra xây nhà mới với tinh thần chia sẻ và giúp đỡ lẫn nhau, bác yanakanj đừng mắng em nhé, em sẽ không lôi kéo nhân sự của bác đâu. Nhân tiện đây em cũng xin phép được sử dụng cái lịch trình mà bác đã xin của ai đó. Như thế này cũng coi như là một nhóm nhưng có 2 leader, thế quản lí cho dễ bác ạ.

Em kính đề nghị các bác mà có đặt gạch, ném gạch hay đổ bê tông đi chăng nữa thì cũng để lại cho em cái điện thoại hoặc YM em còn biết đường liên lạc cho chu đáo. Khi ném gạch các bác đăng ký cho em ôm hay xế luôn để sắp xếp cho tiện ạ.

Last edited by a moderator:
bác chủ thớt ơi đoàn mình đã chốt chưa??? tình hình là e cũng dự định lên mộc châu, xem qua thấy có đoàn của bác cũng lên bác xem tình hình có cho em ké được không. . . e có 2 người và 1 xe rồi..

Tèn ten... kiểu này dễ tắc đường lắm ấy : ))) người người mộc châu nhà nhà châu mộc, áo xanh áo vàng hôm nay mà bắt thì te tua : )))

Anh chị em về nhà tắm rửa giặt dũ sạch sẽ đi để tối còn đi off nhé!
@Chủ thớt: Lẩu dê ăn vào bổ quá, mai đi tha hồ sung sức. Cho tớ gửi mỗi người một chén nhé. Haha

Đang định đi SL 1 chuyến mà nhìn cái cảnh bị kểm tra mà sợ :H , giấy tờ xe bị mất mà lười chẳng muốn làm lại đến sơn la thế này phức tạp nhỉ :D:D thôi để dịp # vậy :wheelchair:

Giống Discox2 trên :( muốn join với mọi người mà ko có giấy tờ nên cứ gọi là xoắn lung tung!! Hẹn MC dịp khác. Chúc đoàn đi vui vẻ!!

khiếp các bác, chuẩn bị cho chuyến đi chu đáo quá.

tình hình là tối mai em cũng đi, em đi một mình thôi, không join nhóm nào được vì giờ của em chả trùng với nhóm nào.

dự đoán tình hình là có thể thiếu chỗ ngủ nên em vô phép bác truonglam, em đã lưu số phone của bác, nếu có bất trắc về chỗ ngủ em phone, bác đừng từ chối kẻ độc hành tội nghiệp, bác nhá.

chúc cả đoàn đi vui vẻ + an toàn.

Tối nay mình có việc bận không đi off được, tiếc quá, hic :(( Tình hình bọn mình là xế và ôm đã thống nhất rùi, mai hẹn mọi người lúc 05h50' ngày 01/01/11 ở cổng Trường ĐH KHTN nhé! Happy new year!(HH)(beer)

Đoàn đã đi về, tuyệt đối an toàn, vui vẻ và thoải mái. Mỗi người 500K đập phá nhòe. Đi phượt mà ăn sang như đi nhậu. Khà khà.

@ zanghoang: Chẳng thấy bác alo gì cả. Bọn em đặt 7 phòng từ trước, ngủ thoải con gà mái luôn. Bác chứ 4 bác cũng ngủ vô tư.

Đúng là đoàn chúng ta đã có 1 chuyến đi vui, ngon, bổ, rẻ :).Hi vọng sẽ có dịp gặp lại mọi người trong 1 dịp phượt khác.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,616
190,146
Latest member
sportifiles
Back