What's new

Câu lạc bộ khiêu vũ 1 - Latin dance club

ý tưởng này của BMTH thật tuyệt, tham gia vụ này có cần điều kiện gì không? ví như: biết nhảy, biết uống rượu, biết đi chơi cực khuya?... He..he.. em phải hỏi vậy vì cả ba thứ trên em đều không biết và không thể... Sức em yếu mà nên cần biết tránh gió...hic...hic...

ý tưởng này của BMTH thật tuyệt, tham gia vụ này có cần điều kiện gì không? ví như: biết nhảy, biết uống rượu, biết đi chơi cực khuya?... He..he.. em phải hỏi vậy vì cả ba thứ trên em đều không biết và không thể... Sức em yếu mà nên cần biết tránh gió...hic...hic...

Chị cứ làm quan sát viên, thẩm du âm nhạc, và thẩm du đồ uống, vác thêm cái máy chụp hình toách toách rồi ra về trước 11h cho nó lành lặn nhá.

E là chỗ mới không có gió lùa khiến chị bị cảm đâu ạ. :L

Halloween Salsa Party

Halloween Salsa Party 1

Địa điểm: Sàn Dancing Queen, công viên Thanh Nhàn.

Thời gian: 20h30 ngày 29/10/2008

Với chủ đề: Ngắn.

Bạn sẽ lạc vào một thế giới đầy màu sắc nhiệt đới với âm nhạc rộn ràng do Vua Salsa trình diễn. Đó chính là DJ Đình Sỹ, đến từ clb Hyec.

Và đặc biệt hơn nữa, một salsa member của clb ODC, Khakha sẽ hóa trang khuôn mặt cho các bạn bằng những nét vẽ độc đáo.

Nhà tài trợ tóc Terre, số 131 Bùi Thị Xuân sẽ giúp các bạn nữ thêm phần duyên dáng hơn.

Và…có sự xuất hiện bất ngờ của hai vị khách mời mà chúng tôi sẽ giữ bí mật đến đêm Halloween.

Hãy chọn lựa những trang phục dành cho dancing với các sắc đa màu, các bạn sẽ ngỡ mình đang ở một xứ xở của miền nhiệt đới cùng những âm thanh ngọt ngào của bachata, của merengue, của salsa.

Hãy tới và chung vui cùng chúng tôi

Last edited:
Hơ..hơ.. hôm qua tớ đọc thấy bạn BMTH post thế này cơ:
"Halloween Salsa Party 1

Địa điểm: DIAMOND club ( công viên Thanh Nhàn)

Thời gian: 20h30 ngày 29/10/2008

Với chủ đề: Ngắn.

Hãy hóa trang mình bởi những phục trang có độ ngắn nhất để tham dự đêm hội hóa trang tại một địa điểm mới, đó là một căn nhà nằm ngay giữa hồ Thanh Nhan, khuất sau những hàng cây xanh của công viên.

Bạn sẽ lạc vào một thế giới đầy màu sắc nhiệt đới với âm nhạc rộn ràng do Vua Salsa trình diễn. Đó chính là DJ Đình Sỹ, đến từ clb Hyec.

Và đặc biệt hơn nữa, một salsa member của clb ODC, Khakha sẽ hóa trang khuôn mặt cho các bạn bằng những nét vẽ độc đáo.

Nhà tài trợ tóc Terre, số 131 Bùi Thị Xuân sẽ giúp các bạn nữ thêm phần duyên dáng hơn.

Và…có sự xuất hiện bất ngờ của hai vị khách mời mà chúng tôi sẽ giữ bí mật đến đêm Halloween.

Sau đó, chúng ta sẽ có một………..

Halloween salsa party 2

Địa điểm tại: Dancing Queen ( công viên Thanh Nhàn)

Thời gian: 20h30 ngày 31/10/2008

Chủ đề: Váy dạ hội sắc màu.

Hãy chọn lựa những trang phục dành cho dancing với các sắc đa màu, các bạn sẽ ngỡ mình đang ở một xứ xở của miền nhiệt đới cùng những âm thanh ngọt ngào của bachata, của merengue, của salsa.
Hãy tới và chung vui cùng chúng tôi
Sao hôm nay đã khác rồi?
Thêm nữa bọn tớ muốn đến có cần đăng ký gì không? Đóng góp gì không?

Mong chị YenN remove đi nội dung cũ, em đã sửa lại chương trình rồi. Đến chơi không cần đăng ký gì ạ, ở đó có phục vụ bán đồ uống.

Do Em cầm đầu, nhóm của em là nhiều thành viên ở các club tại HN chị ạ. Dự tính có 300 đến 500 người tới dự. Mong gặp lại chị.

Đến đấy mình có phải hỏi là "party do bạn BMTH trên diễn đàn VietDu tổ chức ở đâu không?" ngại lỡ vào nhầm party thì ngại chít...hic..hic..

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,491
190,104
Latest member
tranvouu12
Back