What's new

Câu lạc bộ khiêu vũ 2 - Classic dance club

Many videos, DVD of ballroom dancing from DanceVision, BlackPool Dance Festivals, International Style Standard Syllabus, and much more...

Get the torrent here: http://www.mininova.org/tor/1779668

Enjoy and keep seeding..

Many videos, DVD of ballroom dancing from DanceVision, BlackPool Dance Festivals, International Style Standard Syllabus, and much more...

Get the torrent here: http://www.mininova.org/tor/1779668

Enjoy and keep seeding..

CÁm ơn Vietopen nhé, mình muốn có tài liệu đấy lắm, nhưng hơn 30GB thì nhiều quá, Vietopen ở đâu cho mình vác máy đến copy với - còn nếu ko tiện thì Vietopen seed ở mininova nhé.

Ôi,khiêu vũ,niềm đam mê 1 thời của tớ.
Hình như các Bác toàn ở ngoài Bắc,tiếc quá,không được cùng nhịp nhảy với các Bác

Thèm nhảy Waltz quá

[YT]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/sI5LWwC-cE8&hl=en&fs=1"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/sI5LWwC-cE8&hl=en&fs=1" type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YT]

Delilah trong Kinh thánh của người Do Thái, một yêu nữ đã quyến rũ Samson và làm mất sức mạnh của ông. Nói chung cứ nói đến Delilah là người ta lại nghĩ ngay đến mối họa nhất là lừa tình , và trong bài hát này Tom Jones cũng chẳng ngoại lệ.

Chàng Samson ở đây nhìn thấy cô bạn gái của mình dẫn một người đàn ông khác vào nhà khi anh vừa đi ra. Nhận ra người phụ nữ đó chỉ là một kẻ dối trá, cơn tức giận bùng lên dữ dội, đợi gã trai đi khuất thì anh tiến tới, và nhát dao lạnh lùng chấm dứt tiếng cười của Delilah. En en, cảnh sát tới, xin lỗi Delilah nhé, tôi không thể chịu đựng được nữa.

Hi hi, chuyện này cũng có gì đâu, thấy đầy trên báo lá cải, nhưng hình như nhạc bài này quen lắm, xem mấy bộ phim, lúc có vũ hội là lại có bản nhạc này.

I saw the light on the night that I passed by her window
I saw the flickering shadows of love on her blind
She was my woman
As she deceived me I watched and went out of my mind
My, my, my, Delilah
Why, why, why, Delilah
I could see that girl was no good for me
But I was lost like a slave that no man could free
At break of day when that man drove away, I was waiting
I cross the street to her house and she opened the door
She stood there laughing
I felt the knife in my hand and she laughed no more
My, my, my Delilah
Why, why, why Delilah
So before they come to break down the door
Forgive me Delilah I just couldn't take any more

[insert trumpet solo]

She stood there laughing
I felt the knife in my hand and she laughed no more
My, my, my, Delilah
Why, why, why, Delilah
So before they come to break down the door

một địa chỉ học classic dance

Theo mình, học qua băng đĩa không đơn giản chút nào, cần có sự kiên trì và đam mê. Vì vậy, có lẽ cách tốt nhất là học với giáo viên và rủ bạn bè đi học cùng. Mình biết chị Hiền, dạy cả latin và classic dance rất tuyệt, rất dễ hiểu và dễ nhớ. Trẻ con mẫu giáo còn học được nữa là...Nhà chị Hiền có sàn nhảy riêng và cũng là chỗ học luôn. Mọi người cứ đến sẽ biết.
Nhà chị Hiền: đi qua cầu Chương Dương, xuôi theo đường đi Bát Tràng khoảng 50m, rẽ trái, gần nhà nghỉ Anh Đức. (Đó là nếu mình nhớ không nhầm hoặc nhà nghỉ chưa đổi tên)

Last edited:
Trong dòng này, thú thật em thích mỗi Rumba.

Nhưng hôm nọ tự nhiên được dẫn nhẩy bebop, thích quá! Đi học cái đã!

Re: Câu lạc bộ khiêu vũ 2 - Classic dance club

Chào cả nhà các anh chị em trên phuot.vn, mình là nhay.vn ạ thành viên mới của diễn đàn và hiện mình cũng đang là chủ một clb khiêu vũ tại HN. Thấy các bạn có chút quan tâm đến khiêu vũ mình xin mạn phép quảng cáo luôn một chút về club của mình tại đây hi vọng sẽ mang tới thêm cho các bạn một sự lựa chọn về club khi đi học và tập luyện khiêu vũ. Mọi thông tin về Super Star Club, lịch học các bạn vui lòng truy cập website www.nhay.vn hoặc www.dancing.vn để biết thêm chi tiết nhé. Rất mong được gặp các thành viên của phuot.vn tại club của mình, khi gọi điện đến hotline 0904966900 hoặc tới thẳng club tại 100 hoàng quốc việt các bạn chỉ cần nói " mình có đọc được thông tin từ phuot.vn về club của bạn'' hoặc '' em đến từ phuot.vn anh ạ'' khi đó các bạn sẽ được miễn học phí của tháng đầu tiên trị giá 300k khi đăng ký học, bài pr này không nằm trong bất kỳ chương trình quảng cáo khuyến mại giảm giá nào của Super Star Club hiện nay, chỉ mang tính chất private dành riêng cho thành viên của phuot.vn và có giá trị đến hết năm 2012 áp dụng cho cả trẻ em và người lớn. Xin chân thành cảm ơn và hi vọng các bạn sẽ thấy mình thăng hoa như thế nào khi khiêu vũ tại Super Star Club.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back