What's new

CHƯƠNG TRÌNH GIAO LƯU ĐẠI GIA ĐÌNH NHÀ PHƯỢT tại VỊNH HẠ LONG ngày 24.08.2007

Status
Not open for further replies.
CHƯƠNG TRÌNH GIAO LƯU ĐẠI GIA ĐÌNH NHÀ PHƯỢT tại VỊNH HẠ LONG ngày 24.08.2007

Kính các bác Phượt gia

Ngày hôm nay, trong không khí phấn khởi (trước các thành tựu đổi mới của đất nước cũng như) của họ hàng nhà Phượt chúng ta, cũng là lần đầu tiên Diễn đàn tổ chức buổi giao lưu toàn thể các thành viên (có thể đưa cùng gia đình tham dự) tại một địa điểm du lịch nổi tiếng. Ban tổ chức CHƯƠNG TRÌNH GIAO LƯU đại gia đình Phượt Gia vào ngày 24.08.2007 tới đây xin trân trọng thông báo:

- Kính mời anh chị em đã, đang và sẽ là thành viên của Diễn đàn Phươt.com tham dự buổi dã ngoại, giao lưu vui vẻ được tổ chức tại du thuyền trên Vịnh Hạ Long (thay dự kiến ban đầu là tổ chức tại Cát Bà)

- Chương trình cụ thể:

1- Chiều 24.08, vào lúc 17h30' - 18h tập trung trước cửa Nhà Hát Lớn HÀ NỘI điểm danh quân số
2- Nghỉ đêm tại khách sạn dưới Hạ Long. Gửi xe tại Bãi Cháy.
3- Sáng ăn sáng, lên Du thuyền tham quan Vịnh Hạ Long
4- Ăn trưa trên du thuyền với các món ăn đặc sản biển, ngắm phong cảnh Vịnh Hạ Long và vùng phụ cận của Bái Tử Long
5- Chiều đổ bộ lên tham quan Khu du lịch Cát Bà
6- Ăn tối tại Cát Bà, sau đó xuống du thuyền ra Vịnh nghỉ đêm, bềnh bồng ngắm trăng khuya và sóng vỗ, uống rượu tán phét....
7- Ăn sáng tại du thuyền, tiếp tục đi tham quan Vịnh
8- Ăn trưa muộn tại Bãi Cháy và lên đường về Hà Nội lúc 15h ngày Chủ Nhật.

Phương tiện tham gia: Huy động tất cả số xe ô tô gia đình, nếu thiếu thuê thêm xe du lịch bên ngoài.

Kính mời anh chị em thành viên tham gia

IEM chúc cả nhà lên đường bình an, có những ngày nghỉ đầy thi vị! Nhân tiện đây em gợi ý cho các anh yêu Phượt biết một nơi mà năm ngoái em qua đó làm việc

Làng ngọc trai
http://pg.photos.yahoo.com/ph/mphuong28/detail?.dir=/a44cscd&.dnm=3a5escd.jpg&.src=ph
( sorry vì lúc này em không sao up load photo lên được)

http://pg.photos.yahoo.com/ph/mphuong28/album?.dir=/a44cscd&.src=ph ( Album Amazing Race 10)

Bọn em đi bằng xuồng nhỏ, sau đó dùng thuyền chèo tay như 1 cậu trong ảnh, đi từ hang Sửng Sốt hay hòn Yên Ngựa đi vào Làng Ngọc Trai mất khoảng 1h đi đường, 45 km đường bộ ( bác nào chia ra hải lý dùm em nhé)
Bác nào yêu khám phá vịnh, chắc chắn sẽ thích thú, vì ở ngoài Vịnh, có những chỗ thật hùng vĩ, đẹp mê mẩn lòng người.
Lại làm em nhớ Vịnh rồi

Last edited:
Các bác đi có vui không, post ảnh lên đi các bác ơi.
Em muốn đi chiều thứ 7 lắm, nhưng lại đúng vào hôm nhà làm rằm thế là đành hoãn lần khác vậy.

Em ngóng xem ảnh Hạ Long của nhà mình lắm...Tối nay bác nào cà phê thì send sms cho iem, mai em đi công tác roài

nha iem ngủ nên không rõ mưa, nào post ảnh lên đi, em đỏ hai mắt rồi đây

Tự dưng thằng Quạt lôi cái topic này lên, đọc lại một lượt... cười lăn cười lộn ra nhà...
Sao buồn cười thế nhỉ :))

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,941
Latest member
Thao10
Back