What's new

Chấm cho phượt tử nhập môn

Còn có ngày mai nữa thôi, các bác đi thì xác nhận giùm em cái nhá. Em thì vẫn thế. (beer)

có cái nào gần gần hơn không các đại ca, chứ đi tuyên quang thì em chịu rồi, ngày mai chỉ tạt tế được nửa buổi vì chiều phải làm nghĩa vụ người chồng gương mẫu (đưa bà cả đi khám thai định kỳ)

Báo cáo cả nhà hôm qua em đã múc xong chấm Tuyên Quang. Có lẽ do chọn nhầm ngã rẽ chăng mà đường đi không hề dễ dàng như các bác đi trước mô tả. Em phải lội bộ 1km vào chấm. Dù sao cung rầt vui. Bài và ảnh xin khất để post sau, hôm qua em chạy tổng cộng 400km, hơi phê.
Duck

Last edited:
Thế Kua với Cận với Chuối... toàn các ông to... vòi lại trốn hết à??? may qua chưa mua GPS ko lại bị bảo là phí xiền!:shrug: :shrug:

Chào cả nhà.
Anh chị cho e hỏi có ai ở ngoài HN hay đi chấm không ah, anh chị nào biết cho e xin contact để tìm hiểu thêm môn này với. Em tìm hoài mà phong trào này ngoài Bắc hiếm quá,
Help me pllllllllllllllll?

Re: Chấm cho phượt tử nhập môn

Chào cả nhà.
Anh chị cho e hỏi có ai ở ngoài HN hay đi chấm không ah, anh chị nào biết cho e xin contact để tìm hiểu thêm môn này với. Em tìm hoài mà phong trào này ngoài Bắc hiếm quá,
Help me pllllllllllllllll?

Không phải hiếm, mà là các chấm ở ngoài Bắc đã được chinh phục rồi.

Sự hấp dẫn nhất của Chấm chính là "Người đầu tiên". Chấm đã có người/nhóm đến rồi thì sẽ ít người muốn đến nữa. Vì vậy khi không còn mục tiêu chinh phục thì trào lưu Chấm cũng đã đi vào quá khứ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,190
189,948
Latest member
mass
Back