What's new

Chấm Sơn La - Mong manh ký

Kận

Dân cày
Em cứ đặt gạch ở đây để xây Bãi phế liệu, bài và ảnh sẽ được up lên dần.

Các bạn chẩm thành công về an toàn thế là tốt rồi, hi vọng được xem những tấm ảnh đẹp và đúng tiêu chuẩn Phượt.
(beer) :LL :D

Này, các bạn mà cứ để Bãi phế liệu ở đây là tớ Khóa topic đấy nhé ;) (c)

Ai bận quá ko post được thì đưa bài với ảnh đây, Black tớ xin sẵn sàng lao động thay :L

Các bạn Mong manh mà Manh động là tớ ÒA đấy nhé :T (NT)

Bạn Black cứ viết đi! Bài đến đâu sẽ có ảnh đến đấy

ai gọi giúp bác Eskimo giữ giúp em cái mớ tài liệu giấy tờ để quên trên xe nhé!

Lọ mọ gần như cả đêm, phần đông anh em chúng tôi đều có mặt tại điểm hẹn đúng giờ vì tất cả đều biết quăng đường dài gần 400 km đang chờ trước mặt mà thời tiết mấy hôm trước lại không đẹp cho lắm. Trời lất phất mưa , 2 chiếc SUV một Escape và một X3 rời Hà nội sau khi cả đoàn ăn qua loa bữa sáng và uống vội ly cà phê sớm.

Ảnh chỉ mang tính minh hoạ cấm đâm chọc

Last edited:
Nữa đi các bác, em được nghe qua về hội chứng mong manh mà nôn quá cơ....(NT)

Thực ra chuyện không có gì để kể nhiều nếu như hai xe cứ mạnh ai nấy chạy nhưng với tinh thần đoàn kết nhất chí cộng với sự hỗ chợ của công nghệ và kỹ thuật là 6 chiếc máy bộ đàm mang theo, 10 phượt tử chúng tôi trên 2 xe vẫn râm ran bàn tán rất vui. Thỉnh thoảng chiêu "đâm bị thóc, chọc bị gạo" lại được triển khai và đáp lại là những câu trả lời mang rõ tính cách "mong manh phượt"

Mất gần 4 tiếng đồng hồ đoàn đến địa phận Mộc châu thì thời tiết bắt đầu xấu đi rõ rệt, trời lại bắt đầu mưa mà chúng tôi lại chuẩn bị vượt đèo. Đến lưng chừng đèo thì mù dày đặc 2 xe phải nhích từng đoạn và bám theo xe đi trước "sợ thật".

Báo cáo các bác cái chấm tiếp theo em đã hình dung ra nó như thế nào rồi, hình như em đã mò vào nằm cạnh nó mấy năm về trước, các bác k viết nhanh cái Sơn La là em viết luôn cái kia đấy!:LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,484
190,103
Latest member
Penguin1
Back