What's new

[Tin tức] Chào mừng các bạn đến với box Đạp xe - Xe đạp!

Thấy các bác kháo nhau em này mua Cam cung tầm 600us. Dòng Revel này đẹp

Hay quá bác Chitto ơi, không phải là nhóm xe đạp manh mún đâu - mà là do trang Phượt rất đáng ''đồng tiền bát gạo '' nên mới thu hút các anh chị em nhẩy qua định cư lâu dài đó !

Em thì không phải dân xe đạp nhưng rất thích những chuyến đi của các nhóm được thông tin trên Phượt chúng ta!
Chúng nhóm xe đạp và Phượt ngày càng lớn mạnh!

Gh đang định đạp 1 chuyến từ Phan Thiết,ra Nha Trang.Rất thích hành xác.Nhưng hiện tại,Gh trước giờ ko có xe đạp.Nhóc e có 1 chiếc,mà chỉ là xe đạp cuộc thôi.Ko phải xe địa hình.Gh ko biết nó có chịu được cho chuyến đi hành xác này ko.Xác Gh thì ko sao,chứ xác xe đạp mà có gì,vác e nó là mệt nghỉ luôn.^^.Nên nhờ các ace trong phượt hướng dẫn Gh dùm,để biết mà đi mượn 1 e.^^...Thanks các ace nhiều.Mong bà con bô lão giúp dùm Gh.Thân gái nên cũng hơi khó khăn,cần sự hổ trợ nhiều.Hihi

Trời!!!!!! bác cưới e đó bao nhiu thế??? Nhìn mà phát thèm, hix dang muốn tậu 1 pé để di ngao du mà ko dc nek :(. các bác góp ý cho e xem xe nào ở Việt Nam mình bán mà tốt ý. Đang ghiền phượt 1 chuyến về miền tây đay. Tiện thể e la New Member mong các bác chỉ giáo. tks nhìu

Viết hoa đầu câu

Last edited by a moderator:
Rất mong Bác Chitto ngoài việc lập ra box này để mọi người có chỗ tụ tập trao đổi còn tổ chức các chuyến đi chơi bằng xe đạp nữa. Được biết rằng Bác Chitto cũng yêu xe đạp từ lâu rồi mà bây giờ mới lập box này kể cũng hơi muộn chút xíu nhỉ:)

Rất mong Bác Chitto ngoài việc lập ra box này để mọi người có chỗ tụ tập trao đổi còn tổ chức các chuyến đi chơi bằng xe đạp nữa. Được biết rằng Bác Chitto cũng yêu xe đạp từ lâu rồi mà bây giờ mới lập box này kể cũng hơi muộn chút xíu nhỉ:)

Hì, bạn nhầm rồi. Mười năm nay tôi không đi xe đạp !

Vì tôi quản lý và đọc hầu hết các topic trên diễn đàn, thấy các topic Xe đạp có khá nhiều, nhưng rải rác ở khắp các nơi, không tập trung và khó tìm kiếm, nên rất muốn có một chỗ cho các bác đi Xe đạp tụ tập. Cũng đã mời mấy bác chuyên gia xế độp quản lý box, nhưng xem ra chưa có duyên để mời được các bác ấy. Tuy nhiên vì xu hướng chung nên vẫn quyết định mở box, trong thời gian này tôi vẫn sẽ quản lý online box thôi.

Còn việc tổ chức thì phải mời các bác có các topic trong này ra tay thôi.

Con của bạn mê quá, xin hướng dẫn cho new member mua ở đâu và bao nhiêu bác Hồ mới lấy được em nó vậy pak.

Bác qua gặp anh Long ở 68 Hoàng Văn Thụ, Tp HCM rồi nhờ anh ấy tư vấn chọn đồ ráp cho 1 con nhé. Giá tầm từ 7-12T là có con xe đẹp.

Mình thích phượt bằng xe đạp, but mình chỉ xài xe cào cào do kinh tế eo hẹp, còn các bác ở đây toàn chơi hàng xịn thì sao mà mình đú được đây :((

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,598
190,146
Latest member
sportifiles
Back