What's new

Chia buồn và Tưởng niệm hai bạn Nguyên và Hiền đã ra đi mãi mãi

Status
Not open for further replies.
Re: Chia buồn và Tưởng niệm hai bạn Nguyên và Hiền đã ra đi mãi mãi

Mình thành thật chia buồn cùng hai bạn và gia đình. Nhóm mình cũng có vài bạn chơi với nhà DÌM, nên theo mình biết nhà DÌM cũng như các nhà khác trên ttvn đều được tổ chức khá qui củ và bài bản, chuyện không may này nếu có thật ra là 1 tai nạn.... và không ai muốn cả. Mong các bạn đừng khoét sâu thêm nữa, các khía cạnh khác nếu cần thì lập ra topic mới, topic này chỉ để chia sẽ và tưởng niệm 2 bạn Nguyên-Hiền thôi. Riêng mình rất xúc động và thực sự cảm phục 2 bạn.... Xế liều mình nhảy xuống suối cứu Ôm .... nhưng thật không may. Thử hỏi nếu đặt vào trường hợp đó, các bạn khác dám hành động như vậy kh.
@greenline: Bác à, nhiều khi đánh giá 1 con người, không nên để ý quá bề ngoài, mà giả sử bác có để ý thì kh nên đưa lên đây ..... sr bác, nếu lời nói này làm bác k vui.
.......Cuộc đời đó có bao lâu ... mà hững hờ.
Thương tặng 2 bạn bài hát mình thích nhất, mong 2 bạn yên nghĩ nhé ....

Thưa các bạn, nhà Dìm Hàng chúng tôi chân thành cảm ơn sự chia sẻ và quan tâm của tất cả mọi người.
Sự mất mát này là quá lớn, quá sâu sắc đối với 2 gia đình và nhà Dìm chúng tôi.
Để cho 2 bạn ra đi được thanh thản, để chúng tôi dễ dàng vượt qua nỗi đau buồn và quay lại với cuộc sống hiện tại, mong mọi người ko comment chia sẻ thêm nữa.
Thông tin về sự việc, mời mọi người xem tại link dưới đây
http://www.facebook.com/notes/dim-h...a-dim-hang-ve-vu-viec-vua-qua/159269580750434

1 lần nữa xin chân thành cảm ơn!

Xin cảm ơn sự chia sẻ của các bạn đối với tai nạn đã xảy ra với 2 bạn Nguyên và Hiền.

Tai nạn cũng như rủi ro trong mỗi chuyến đi là điều không ai muốn. Mong rằng sẽ không còn phải đọc thấy những tin buồn như thế này trên diễn đàn trong thời gian tới, các bạn trưởng nhóm cũng như những người tham gia các chuyến đi sẽ cẩn thận hơn trong công tác chuẩn bị, trang bị kiến thức cũng như các kỹ năng cho chính bản thân mình để các chuyến đi được trọn vẹn, đi đến nơi, về đến chốn, đấy mới là điều quan trọng nhất.

Theo ý muốn của các bạn trong nhóm Dìm Hàng, tôi khóa topic tại đây. Cầu mong hai bạn Nguyên và Hiền ra đi thanh thản, chúc các bạn nhà Dìm Hàng sớm vượt qua đau buồn và luôn ở bên nhau trong những hành trình sắp tới.

Xin cảm ơn.

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,622
190,153
Latest member
kientruckhangvinh
Back