What's new

Cho em hỏi về cách post nhạc lên diễn đàn hoặc blog???

mailanthao

hóng hớt
Cho em hỏi về cách post nhạc lên diễn đàn hoặc blog???

Các bác cho em hỏi chút...

Em thấy có người toàn post được link nhạc kiểu này lên blog hoặc cả diễn đàn cũng vậy:

http://my.opera.com/xikechua/blog/album-muon-noi-voi-anh-ho-ngoc-ha

đây nữa ạ:

http://blog.360.yahoo.com/blog-SrsgO20wdadrC22eHDwYt7VMJjOF?p=409#comments

mà em ko biết cách làm...huhu..toàn phài đưa đường link rất amateur..hix...
Bác nào chỉ em với....thanks các bác nhiều nhiều trước...(NT) (beer) (wait) :L :help

Last edited:
thế sao không hỏi luôn bạn? nó không trả lời à

Chán nhà bác này...em nghĩ nhà phượt mình toàn cao thủ võ lâm lại nhiệt tình hiếm thấy nên em mới le te vào hỏi...hi vọng được chỉ giáo đến nơi đến chốn...Bác lại vào xì pam thế này...ặc ặc...

Bạn em nói nhưng qua YIM nên em chưa rõ mô tê thế nào...chứ ko có nhiều time để bẩu họ đến tận nhà chỉ cho...hix...

Các cao thủ võ lâm nhà phượt mình đâu roài? help me, plz...:help

Chán nhà bác này...em nghĩ nhà phượt mình toàn cao thủ võ lâm lại nhiệt tình hiếm thấy nên em mới le te vào hỏi...hi vọng được chỉ giáo đến nơi đến chốn...Bác lại vào xì pam thế này...ặc ặc...

Bạn em nói nhưng qua YIM nên em chưa rõ mô tê thế nào...chứ ko có nhiều time để bẩu họ đến tận nhà chỉ cho...hix...

Đến nhà bác giúp phỏng ợ? ý bác thế ợ? nhưng em lại hay bị đau bụng, thôi bác nào tốt bụng giúp giùm kìa

Yên tâm sẽ không ai trả lời em đâu vì các cao thủ võ lâm ở đây đều sợ trở thành "người tốt bụng" :LL :LL :LL

Yên tâm sẽ không ai trả lời em đâu vì các cao thủ võ lâm ở đây đều sợ trở thành "người tốt bụng" :LL :LL :LL

Vậy á...hu hu hu :(( :(( :((

Hội chứng "người tốt bụng" nhiễm nặng đến mức không ai muốn giúp em nữa sao? :(

Hôm nay em đã thử post được 1 link nhạc kiểu ấy lên blog nhưng ở site có bản nhạc í họ đã cho sẵn đường link...:D

Vậy làm thế nào để up được 1 đường link lên 1 free host nhỉ?
Các bác chớ cười , em cực ngu về IT...:(

Vậy á...hu hu hu :(( :(( :((

Hội chứng "người tốt bụng" nhiễm nặng đến mức không ai muốn giúp em nữa sao? :(

Hôm nay em đã thử post được 1 link nhạc kiểu ấy lên blog nhưng ở site có bản nhạc í họ đã cho sẵn đường link...:D

Vậy làm thế nào để up được 1 đường link lên 1 free host nhỉ?
Các bác chớ cười , em cực ngu về IT...:(

Bác thấy em ko những ngu về ai ti mà còn ngu cả vê............hị hi.............cún nhà bác nó nói là "tư di"

:D Thực ra việc thêm code vào 4rum để member có thể nhúng (embed) một bản nhạc vào bài viết là một việc không mấy khó khăn. Tuy nhiên, vấn đề nằm ở chỗ rủi ro về bảo mật khi chạy một file media không rõ nguồn gốc trên server của 4rum. Đó là lý do tại sao việc chạy file media đã không được thực hiện.

Mong các bạn hết sức thông cảm và tạm hài lòng với việc đưa đường link vào bài viết của mình vậy.

Have a nice day!

:D Thực ra việc thêm code vào 4rum để member có thể nhúng (embed) một bản nhạc vào bài viết là một việc không mấy khó khăn. Tuy nhiên, vấn đề nằm ở chỗ rủi ro về bảo mật khi chạy một file media không rõ nguồn gốc trên server của 4rum. Đó là lý do tại sao việc chạy file media đã không được thực hiện.

Mong các bạn hết sức thông cảm và tạm hài lòng với việc đưa đường link vào bài viết của mình vậy.

Have a nice day!

Hố hố hố...
CHạy làng rồi hố hố hố...:LL :LL :LL

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back