What's new

[Hỏi đáp] Cho em hỏi đường đi Mù Cang Chải

born_to_dieeeee

Shiit Blackest
Chào các bác
Em định đi lên Mù cang chải (từ 1-3/9)
Cung đường đi theo hướng qua Mộc Châu - Sơn La
Đoạn tiếp nên đi theo hướng nào nhỉ các bác?

Chào các bác
Em định đi lên Mù cang chải (từ 1-3/9)
Cung đường đi theo hướng qua Mộc Châu - Sơn La
Đoạn tiếp nên đi theo hướng nào nhỉ các bác?
Cung đường bác đi là theo hướng Mộc Châu - Sơn La tức là đi theo đường 6...đoạn tiếp thì bác cứ đi tiếp theo đường 6 về tt.Thuận Châu, nhưng tại đây có cái ngã 3 đường 6 cắt với tỉnh lộ 107 (tại ngã 3 này có cái bưu cục Chiềng Pắc) thì bác rẽ theo tỉnh lộ 107, rồi 279 về Quỳnh Nhai, đường 279 cắt với đường 32 về Mù Cang Chải...đoạn này có hơn 130 km.
Em thì cũng chỉ nhìn theo bản đồ để vẽ đường cho bác thôi, nên ý kiến của bác xiphe:
Mời bác vào vietbando.com xem đường nhé.
Cũng là một ý kiến rất hay, bác cũng có thể ngó qua cung đường tại địa chỉ này cũng ok: maps.google.com, mà bác born_to_dieeeee tham gia cùng A Sáng chuyến leo Phan 11/11 à?

Cung đường bác đi là theo hướng Mộc Châu - Sơn La tức là đi theo đường 6...đoạn tiếp thì bác cứ đi tiếp theo đường 6 về tt.Thuận Châu, nhưng tại đây có cái ngã 3 đường 6 cắt với tỉnh lộ 107 (tại ngã 3 này có cái bưu cục Chiềng Pắc) thì bác rẽ theo tỉnh lộ 107, rồi 279 về Quỳnh Nhai, đường 279 cắt với đường 32 về Mù Cang Chải...đoạn này có hơn 130 km.
Em thì cũng chỉ nhìn theo bản đồ để vẽ đường cho bác thôi, nên ý kiến của bác xiphe:

Cũng là một ý kiến rất hay, bác cũng có thể ngó qua cung đường tại địa chỉ này cũng ok: maps.google.com, mà bác born_to_dieeeee tham gia cùng A Sáng chuyến leo Phan 11/11 à?
Em vừa tìm hiểu xong thì tính đi cung này: HN-Hòa Bình - Mộc Châu - Mường La - Ngọc Chiến - Mù Cang Chải - Nghĩa Lộ - Văn Chấn - Thanh Sơn - Sơn Tây - HN
He, vụ 11/11 em cũng đag máu me lắm, nên đặt gạch trước. vì còn những 2 tháng nữa. Lo chuẩn bị lương thực đạn dược mới chiến được
:D

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back