What's new

Cho mình hỏi. mình là sv lần đầu tiên muốn đi phượt cần pro vào tư vấn

Re: Cho mình hỏi. mình là sv lần đầu tiên muốn đi phượt cần pro vào tư vấn

Mà đi có 2 người thôi sao :v buồn lắm :))

Mình xin (facepalm). Mình đã nói rồi, bạn đi được một vài chuyến bạn sẽ biết bạn cần gì hơn, nên đầu tư vào cái gì hơn. Mình không phải là kiểu cái bang quần đùi may ô đổ xăng là phóng, trái lại còn có khá đủ đồ dùng cho mọi chuyến đi.

Nhưng mới đi thì cứ quất đi bạn ạ, xin nhắc lại yếu tố cực kì quan trọng nữa là những cung mới thường đầy đủ hỗ trợ cần thiết ăn ngủ ở, các loại dịch vụ, thú vui, vô thiên lủng cái gì cũng có hết á. Không ai biết rõ bạn cần gì hơn chính bạn đâu. Chưa kể việc đầu tư không phải đơn giản nếu bạn là sinh viên.

Đi thì không dễ cũng không khó, mình vẫn tin cái cần là kinh nghiệm thôi, đọc nhiều hỏi nhiều là một phần, nhưng trải nghiệm luôn là trên hết. Không ai có trải nghiệm giống ai cả. Mình ngủ nhờ nhiều, và bị đuổi khỏi nhà không cho ngủ nhờ cũng chưa phải là chưa gặp =)).
chắc tối ngủ bạn mò vào giường con gái nhà người ta, bị tống đi là phải =))=))=))

Vui buồn đâu thể lấy số người mà cân đo, đong đếm được hả bạn :)

Ơ tư nhiên bị mod chuyển sang khu vực cafe =)) bác cuối tháng này có đi đâu k cho e theo với

Ơ tư nhiên bị mod chuyển sang khu vực cafe =)) bác cuối tháng này có đi đâu k cho e theo với

Không phải mod này chuyển đâu nhá :D! Mà đặt bên này sẽ "thoáng" hơn

Tháng sau có sinh nhật diễn đàn ở Nha Trang đó bạn kìa, toàn nam thanh nữ tú, tha hồ mà chém gió :)

Không phải mod này chuyển đâu nhá :D! Mà đặt bên này sẽ "thoáng" hơn

Tháng sau có sinh nhật diễn đàn ở Nha Trang đó bạn kìa, toàn nam thanh nữ tú, tha hồ mà chém gió :)

Tận Nha Trang thì thủ đô sao đi dc

Mình cũng là sinh viên và đang chuẩn bị đi lần đầu, nếu mọi người cùng đi thì tốt quá :D

Nếu chung mới đi cứ tạm thời tận hưởng đi đã :-j. Mình rất ủng hộ việc vũ khí tiền tài đạn dược đầy đủ, nhưng có thể hoãn chờ kinh nghiệm đến đã heheh.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,181
189,941
Latest member
Thao10
Back