What's new

cho mình hỏi về Visa Chile

An ninh ở Mễ chả đáng ngại bằng ở Brasil đâu chị Nheva, trừ mấy cái thành phố buôn ma tuý gần biên giới Mỹ, nhưng ở đấy có gì xem đâu mà tới.

@AG : thế đằng ấy hè này định làm tour Trung Mỹ đấy à, hấp dẫn đấy nhỉ. Tớ cũng dang consider, nếu ko có Giải Bóng bàn Hội nhà báo tớ sẽ rủ 1 bạn nữa đi cùng
Nếu AG đã có plan thì gửi cho tớ tham khảo nhé

vao cac nuoc nay thi don gian thoi:
- Visa Dubai loai lưu trú dubai 14 ngay: $ 175 (2-3 ngày)
(Thủ tục : scan hc + 1 ảnh 4x6)
- Visa Dubai loai lưu trú dubai 1 thang :$ 370 lien he (3-4 ngày )
(Thủ tục : scan hc + 1 ảnh 4x6)
- visa dubai loai lưu trú dubai 2 thang :$ lien he (3-4 ngày )

3. Visa Qatar 30 ngay:270 $ lien he (7 ngày làm việc)

Visa Catar (Thủ tục : scan hc + 1 ảnh 4x6, thư gửi đại sứ quán)

- Visa Abudahabi 30 ngay 175$ ( 3 ngày làm việc)
the la xong

Các anh chị ơi, cập nhật tình hình xin visa Chile giúp em với, hiện tại visa du lịch ngắn ngày cho Vietnamese cần đòi hỏi gì ạ ? Hôm nay chủ nhật, mail cho họ chẳng biết khi nào được trả lời, em hỏi luôn trên này, còn ngày mai em phone trực tiếp lên DSQ hỏi luôn rồi kết quả em báo cáo sau vậy. đang cãi nhau vụ đi cái này nên em cần thông tin gấp xíu, anh chị nào có thì cho em xin nhé.

Mình book vé và plan đi Peru (Machu Picchu), Bolivia và Chile rồi mà đang tính phải hủy vé đây vì visa xin vào mấy nước này tưởng dễ mà lằng nhằng quá, khó hơn cả đi Mỹ và châu Âu. Mới gọi điện cho bọn Peru (ở Úc) mà giọng điệu hách dịch và còn đòi hỏi nhiều giấy tờ kinh khủng như Police Check certificate, giấy chứng nhận cơ quan (cái này ok) nhưng nói chung rắc rối quá :(

mình thấy đơn giản mà, thủ tục visa cũng going như các nươc, cần lịch trình chứng minh tài chính, booking khách sạn, bảo hiểm
Chile, Braxin, Argentina đều có đại sứ quán ở VN, lại lịch sự ở chỗ duyệt hồ sơ ok rồi mới phải nộp tiền. Peru thì xin visa qua sứ quán tại Thái lan, còn Bolivia có thể xin on arrival

Mình book vé và plan đi Peru (Machu Picchu), Bolivia và Chile rồi mà đang tính phải hủy vé đây vì visa xin vào mấy nước này tưởng dễ mà lằng nhằng quá, khó hơn cả đi Mỹ và châu Âu. Mới gọi điện cho bọn Peru (ở Úc) mà giọng điệu hách dịch và còn đòi hỏi nhiều giấy tờ kinh khủng như Police Check certificate, giấy chứng nhận cơ quan (cái này ok) nhưng nói chung rắc rối quá :(
Bên em xin visa vẫn bình thường mà chỉ có điều sứ quá peru tại việt nam chưa thể tự cấp visa mà chỉ nhận hồ sơ rồi chuyển sang thái lan thôi . Bên em làm trực tiếp với bên thái lan nếu chị cần tư vấn hay làm visa peru thì contact với a quyết 0904386229 anh ấy vẫn làm peru ngon nghe ạ.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back