What's new

Chùa hương vãn cảnh rửa tội trước tết âm trong 01/2010

Status
Not open for further replies.
Em có dự định di chùa hương bằng xe máy , có bác nào đi ko cho em xin chân ôm và em xin cái lịch trình ngày đi , thanks vì em ko phải là dân phượt chuyên nghiệp chỉ thích đi chơi , nên có điều j xin các bác chỉ dậy

Em có dự định di chùa hương bằng xe máy , có bác nào đi ko cho em xin chân ôm và em xin cái lịch trình ngày đi , thanks vì em ko phải là dân phượt chuyên nghiệp chỉ thích đi chơi , nên có điều j xin các bác chỉ dậy

Lịch trình cụ thể như thế này nhé : Ra đầu ngõ gặp 1 bác dân phượt chuyên nghiệp quan ao nu( thường thì địa bàn HN đâu cg biết) hỏi giá rồi bác đưa cho 1 cái mũ. Đến chùa Hương trả tiền rồi ngắm cảnh. Có thể đi lại trong ngày, hoặc nghỉ lại chờ 1 bác chuyên nghiệp khác :D

Last edited by a moderator:
nói như bác ngày nào em chẳng ra đầu ngõ lấy đâu ra bác phượt chuyên nghiệp chỉ có mấy bác xe om chém thắt cổ con nhà người ta đó bác ạ

spam...........

Last edited by a moderator:
nói như bác ngày nào em chẳng ra đầu ngõ lấy đâu ra bác phượt chuyên nghiệp chỉ có mấy bác xe om chém thắt cổ con nhà người ta đó bác ạ
Thì đại ý của tenten là nói về mấy bác xe ôm mà ....:LL

Các vấn đề về đò thì pm cho tôi nha. Nhưng cái từ bạn dùng "rửa tội" nghe "ấy" quá.

hờ hờ , chùa hương mùa này chả có gì đâu, cỏ cây thì héo úa ,hoa lá thì không , có chăng chỉ còn một không gian thanh tịnh, tốt cho những người trốn chạy cảnh ồn ào.
ờ mà lên đó thắp nhang cúng bái thiêng phết , hì những ai năm nay gặp nhiều chuyện buồn phiền hay làm ăn thất bát thì lên đó mà lễ bái nhá ,nhoc kun tìm được hội thì cho bạn đi với nhá

Hix đang kiếm nè lục tung cả phượt chẳng thấy ai chỉ thấy ông tenten chén ra bão hix

Hix đang kiếm nè lục tung cả phượt chẳng thấy ai chỉ thấy ông tenten chén ra bão hix

Ông tenten đây. Đi thì bảo là đi, lại còn loằng ngoằng mất thời gian. Thế quyết định đi ngày nào để người ta còn thu xếp? Sau 18 nhé ?

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,462
190,097
Latest member
bonghongvu
Back