What's new

Chùa hương vãn cảnh rửa tội trước tết âm trong 01/2010

Status
Not open for further replies.
Em có dự định di chùa hương bằng xe máy , có bác nào đi ko cho em xin chân ôm và em xin cái lịch trình ngày đi , thanks vì em ko phải là dân phượt chuyên nghiệp chỉ thích đi chơi , nên có điều j xin các bác chỉ dậy

tầm 20=> đc ko cả nhà nhảy mà có 3 mạng thế này đi có máu ko ta hihihi ông tenten rủ thêm ai nữa đi , hay tôi kiếm thêm mấy em xinh đẹp nữa nhé

tầm 20=> đc ko cả nhà nhảy mà có 3 mạng thế này đi có máu ko ta hihihi ông tenten rủ thêm ai nữa đi , hay tôi kiếm thêm mấy em xinh đẹp nữa nhé
em xinh đẹp àhh :Hgút gút ,nhưng mà đi vào 20 thì tớ nghỉ làm sao được hả nhoc

Nói thật với bồ nhé ! mấy e xinh đẹp thì thường hay nhõng nhẽo. Mà đã là đi phượt mà nửa đường thấy khổ bỏ về thì mệt lắm. Rủ dc ai " nhạc j cũng nhảy ấy mới thích". Mà nói chung tốt nhất là vào 23-24 đi. Vào t7, CN đi cho dễ.

Nói thật với bồ nhé ! mấy e xinh đẹp thì thường hay nhõng nhẽo. Mà đã là đi phượt mà nửa đường thấy khổ bỏ về thì mệt lắm. Rủ dc ai " nhạc j cũng nhảy ấy mới thích". Mà nói chung tốt nhất là vào 23-24 đi. Vào t7, CN đi cho dễ.

Hai cái ông này hai nhẩy tôi có bảo là đi 20 đâu ko nhìn thấy còn cái dấu nữa sao bảo là trên 20 mà thế bọn mình đi chùa hương 23 hay 24 nhé đi trong ngày thoai đi lên máy chùa chính

e lại cứ tưởng 20 âm , thế là cuối tuần này đi hả chị , có cần gọi điện đặt trước các sư trên đó bể nước sôi để mọi ng lên rửa tội k ?:D
@tenten : trẻ trung xinh đẹp nhõng nhẽo còn đỡ , chủ thớt đây đã già nhăn nheo nhưng vẫn nhõng nhẽo(NO) , nên suy nghĩ trước chứ lên chùa hối hận k kịp là dễ muốn tìm về nơi cực lạc lém(BB)

hơ hơ , tưởng là rửa tội , kiếm thêm mấy e xinh tươi nữa thì để gây thêm tội lỗi ah , thiện tai thiện tai
trước khi đi rửa tội phải có ọp ẹp đập phá chứ =)), cho e xin chân đi ọp:gun

Vậy quyết định đi vào 23- 24 nhé. Đi 2 ngày mới bõ công, mình đi chơi là chính chứ còn mình mà rửa bao giờ mới sạch đc tội...mình để lại sdt. Nếu ai quyết đi thì cứ nt tối hm trước nhé ! 0989899092 gặp tenten

Chưa bít thế nào nhưng E xin đặt 1 cục gạch trước.
Đăng kí rùi mà bị Mod xóa bài. zzz

cứ khỏe ông nào ông ấy chạy đó ah , mỗi thằng 1 xe đi rửa tội ah?

Còn tùy chủ thớt thôi bác à..Cũng gần ấy mà, đi xe đạp e cũng chiến. Nhân tiện hỏi luôn bác nào có xe cuốc ko? Hm nào gặp gớ làm 1 chuyến ngăn ngắn nhể :D

Status
Not open for further replies.

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,944
Latest member
mahormonu81
Back