What's new

Chùa Hương

Một số ảnh chụp chùa Hương mong các bác góp ý cho

[Black]: Trong khi chờ có quyền post ảnh, tớ nghĩ bạn Amateur nên viết vài lời giới thiệu về Chùa Hương, chứ cũng ko đơn giản chỉ là post ảnh không lên ngay chứ ạ?

Đây là diễn đàn Việt du - người Việt yêu du lịch - ko phải là diễn đàn ảnh nên những thông tin và tấm ảnh nên được song hành với nhau.

Nếu đơn thuần bạn chỉ muốn post ảnh để trao đổi về các kỹ thuật, nghệ thuật thì bạn có thể vào topic Ảnh để pốt bài trao đổi :)

Last edited by a moderator:
Em không up được ảnh Mod ơi? Em vao Up ảnh nhanh ra trang trống trơn à

Mà cũng không thấy gửi email cho new member nựa Mod xem hộ em cái, em mót lắm rụi

Thanks Mod.

Cảm ơn bác góp ảnh, em ko qua đêm nên không có ảnh đèn đêm như bác, nhưng cũng có ít ảnh mây nước vui phết... nhưng tiếc là em chưa được up :(

Hy vọng admin xem nghe thấu tâm can cho em quyền up cái để các bác góp ý giùm.

Không sao đâu bạn cứ viết bài đi và xin amin quyền post ảnh sớm sẽ được ngay mà , tiếp vui các bạn nữa nhé chuyến đi chùa Hương đầu năm vào ngày mồng 6 tết thật là ấn tượng với mình...:D

[Black] Bạn vui lòng post ảnh xuống dòng để ko bị tràn màn hình

Anh em hẹn nhau về nơi đất Phật cộng với những gì đã nghe về Nam Thiên đệ nhất động, cả đêm thao thức, dậy sớm khi sông Tô lịch còn mờ sương
(phải thú thực là em yêu phượt, nhưng chưa phượt được nhiều, chùa Hương cũng là lần đầu đi - nhưng cứ đưa ra cảm nhận của mình mong các bác chấm cho cái điểm "lần đầu" nó tươi mới)

Cái gạt nước này gợi nhớ bác cố Nhạc sỹ họ Phạm quá

vẫn còn cảnh cò kéo khách, có chị chạy ra nhận xe chồng em đón từ ... Thanh Xuân

Em vẫn chờ đợi anh...

Em quên lịch trình, cài biển này để trong quán ăn, chắc của tư nhân, em dám chắc nó chuẩn

Quả này thì chắc của ông Pesi - ông này "nuốt" hết các biển chỉ dẫn :)

Trình diện

[Iher Quạt lưu ý bác Amateur chút nhé :

1. Bác nên xuống dòng khi chèn ảnh vào diễn đàn tránh tình trạng đoạn text bác gõ dính liền vào ảnh.
  2. Nên chăng??? bác post một vài ảnh một lúc và có lời bình chứ cứ 1 ảnh 1 post sẽ làm cho người xem chán và làm topic quá dài mà ko đáng phải thế.
[/I] Thanks bác

3 góc đền thế này không biết là thế nảo Có hợp phong thủy hay kiến trúc không các bác (bác Chitto đâu rùi)

Hát (em không rõ là xoan, đào hay gì đó) trước cửa thánh mẫu

Vẫn còn hoa gạo

Núi voi đây rồi, sắp tới động chính

Nhìn từ cáp treo, chẳng biết nơi đây là bao nhiêu "điệp" nữa

Em đoán đoạn này là "Nam Thiên đệ nhất động"

Cửa động, người đông

Lên hứng sữa mẹ

tiếp

Trên hứng sữa mẹ, dưới hứng sữa ai?:D

Thóc gạo đủ cả

Cơm trưa - không được chay tịnh