What's new

Chương trình Thiện nguyện Cảm ơn vùng cao cùng Hà Tây Phượt Hội

Re: Chương trình Thiện nguyện Cảm ơn vùng cao cùng Hà Tây Phượt Hội

Chương trình này có ý nghĩa đấy, mình tham gia đóng góp bằng quần áo cũ được không vậy?!

Bạn ơi, mình ỏ Đà NẴng, mình có thể ra Hà Nội, rồi tham gia cùng đoàn lên Sơn La dc ko?

Mình có quần áo người lớn và ít áo ấm, rất mong muốn join đoàn để lên vùng cao.

Nếu có thể, mình sẽ cố gắng hết sức, xin sự quyên góp từ người thân, từ tụi nhỏ mình đang dạy kèm quần áo ấm.
sdt của mình: 0 chín bảy 4, bảy 8 sáu, bảy 8 ba (Hằng -90)

Đoàn mình welcome các bạn cùng tham gia phượt! Chuyến này là chuyến đầu tiên tụi mình từ thiện, nên muốn dồn toàn lực vào từ thiện. Nếu bạn là xế cứng tay thì okie, welcome! Còn nếu bạn là ôm thì có lẽ có 2 phương án (tùy thuộc số lượng đồ mà mỗi xe phải chở): 1 là ôm cả 2 lượt; 2 là theo đoàn ôm đi ô tô lên đó, (dĩ nhiên là 30km cuối xế phải từ bản quay ra đón đoàn ôm xinh tươi rồi :D) lượt về thì sẽ theo xế về.

Chương trình này có ý nghĩa đấy, mình tham gia đóng góp bằng quần áo cũ được không vậy?!

Rất cảm ơn sự nhiệt tình của bạn! Bạn ở khu vực nào? Tụi mình sẽ bố trí thành viên tới nhận đồ!

Mình ở Mễ Trì Hạ, sẽ tự mang đến địa chỉ quyên góp nào thuận tiện nhất!

Mình thấy có địa chỉ thành viên nào đó ở đường Trường Chinh, nhân thể trên đường đi làm, mình sẽ mang qua đó nhé!?

Mình thấy có địa chỉ thành viên nào đó ở đường Trường Chinh, nhân thể trên đường đi làm, mình sẽ mang qua đó nhé!?

Mình ở 311 Trường Chinh đây (đầu phố Cù Chính Lan í)! Mấy giờ bạn qua nhỉ? Vì sáng mình cũng đi làm mà.

Mình thường qua đó lúc 7h 20 phút. Giờ đó bạn còn ở nhà ko?!

Lúc đó mình vẫn ở nhà. 7h20 bạn qua nhé! Cảm ơn bạn nhiều nhiều!
SĐT mình là 0988111420

Đoàn mình welcome các bạn cùng tham gia phượt! Chuyến này là chuyến đầu tiên tụi mình từ thiện, nên muốn dồn toàn lực vào từ thiện. Nếu bạn là xế cứng tay thì okie, welcome! Còn nếu bạn là ôm thì có lẽ có 2 phương án (tùy thuộc số lượng đồ mà mỗi xe phải chở): 1 là ôm cả 2 lượt; 2 là theo đoàn ôm đi ô tô lên đó, (dĩ nhiên là 30km cuối xế phải từ bản quay ra đón đoàn ôm xinh tươi rồi :D) lượt về thì sẽ theo xế về.

Mình lái xe ko vững lắm, nên có lẽ ko dám nhận vụ làm xế :D

Ngày 21 - 23/9 : như vậy là 3 ngày phải ko bạn?
Ngày 19, mình sẽ lên HN, nghỉ lại 1 đêm, sáng 20 bắt đầu đón xe đi cùng đoàn lên Sơn La.
Ngày 21 bắt đầu công việc ở Sơn La đúng ko bạn?

Mình ở Đà Nẵng, nên ko biết cung đường đi như thế nào .
Mình ra tới HN, mong nhận dc sự giúp đỡ của các bạn để chuyến đi của mình tốt đẹp :)

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,195
189,952
Latest member
Xelubeouu
Back