What's new

Chương trình Thiện nguyện Cảm ơn vùng cao cùng Hà Tây Phượt Hội

Re: Chương trình Thiện nguyện Cảm ơn vùng cao cùng Hà Tây Phượt Hội

Em tàu ngầm lâu rồi, bjo mới nổi tại nhà mình. E sẽ gửi tặng những gì có thể ở khắp nhà em. E nhìn thấy có mục giặt quần áo. Tiện thể nhà e ngay ngã 4 sở thôi, e đăng ký chân này nhá.

Em là thành viên mới toanh, hiện đang hoạt động bên hội từ thiện Những trái tim Việt(http://forum.saigonlab.com.vn/forum.php). Cho e đăng ký tham gia chuyến này với ah. ủng hộ 1 bao tải quần áo cũ cả người lớn và trẻ em + 200k ah. sẽ tập kết tại Trường Chinh trong thời gian sớm nhất. Sẽ kêu gọi mọi người xung quanh ủng hộ. Vì là thành viên mới, nên e cũng chưa hiểu chương trình mình sẽ thế nào, ví dụ như: đi bằng phương tiện gì, tập trung ở đâu và lộ phí tham gia nữa. Mong các anh chị chỉ giáo ah.
p/s: Em rảnh vào tất cả buổi tối + T7+CN, có thể đi phân loại đồ + phụ gúp các bác trong việc lặt vặt ah.
Rất cảm ơn tấm lòng hảo tâm của bạn,hiện nay số lượng quần áo ủng hộ cũng đã ở mức tương đối nên tạm thời bên mình sẽ ngừng nhận đồ để phân loại tránh lãng phí những đồ ko dùng đến cho chuyến từ thiện này sẽ để dành cho đợt sau nên bạn lưu giữ lại giúp bên mình vì hiện tại chúng mình đã hết chố chứa đồ rồi.
Còn về phương án di chuyển đoàn mình sẽ di chuyển toàn bộ bằng xe máy kể cả chở đồ cho tiết kiệm chi phí.Sau đợt tiền trậm lần 2 tới sẽ có lịch cụ thể hơn.

Em tàu ngầm lâu rồi, bjo mới nổi tại nhà mình. E sẽ gửi tặng những gì có thể ở khắp nhà em. E nhìn thấy có mục giặt quần áo. Tiện thể nhà e ngay ngã 4 sở thôi, e đăng ký chân này nhá.
Chào mừng bạn tham gia,mới nổi càng dễ vớt yên tâm ha.

Rất cảm ơn tấm lòng hảo tâm của bạn,hiện nay số lượng quần áo ủng hộ cũng đã ở mức tương đối nên tạm thời bên mình sẽ ngừng nhận đồ để phân loại tránh lãng phí những đồ ko dùng đến cho chuyến từ thiện này sẽ để dành cho đợt sau nên bạn lưu giữ lại giúp bên mình vì hiện tại chúng mình đã hết chố chứa đồ rồi.
Còn về phương án di chuyển đoàn mình sẽ di chuyển toàn bộ bằng xe máy kể cả chở đồ cho tiết kiệm chi phí.Sau đợt tiền trậm lần 2 tới sẽ có lịch cụ thể hơn.
ok. E có thể sắp sếp và phụ đồ nhé. Anh chỉ có làm gì thì cho e tham gia với nhé. Em Thùy: 0979 759 485. Thanks all!

Chờ đợi thông tin của cả nhà sau lần tiền trạm 2 trở về. Mình cũng đang gom đồ quần áo và đồ chơi, nếu cần thì alo mình nhé. Hy vọng được tham gia chuyến này với các bạn.
SDT: không chín không 4. 617880

Nhà e ko có rộng lắm nhưng có thừa chỗ để đồ vì có 1 góc mình ko dùng đến. các mem có nhu cầu giặt giũ, chứa chấp alo mình nhé.
0983 sáu bảy 0 ba 44

Chẹp, vậy là quần áo ko cần dùng tới rồi :(.

Mình lại đang tíhc cực gom quần áo. Vì mùa đông thì chỉ có thể là quần áo cho nhu cầu giữ ấm :(.

Có lẽ sẽ dành cho đợt sau của Hội từ thiện :)

Cho mình tham gia với được hem? Tuy đọc qua 1 lượt thấy mình đã ngừng nhận đồ, và việc di chuyển là bằng xe máy và xe ưu tiên chở đồ nên cũng.. ngừng nhận ôm:))). Mà m lại là girl chưa cứng tay á á ;__;. Nhưng cũng rất mong muốn được tham gia nếu còn chỗ ạ:-(.
Mình ở Hà Đông. Rất rất hi vọng được tham gia chuyến đi này với các bạn.(BB) * hi vọng hi vọng*
Nếu có thể giúp được gì thì bảo mình vs nha :)

Các bạn thân mến.

Mình đã liên lạc với UBND huyện Phù Yên xin giấy phép cho chuyến Thiện Nguyện , nhưng thời gian này Huyện Phù Yên đang tổ chức kỷ niệm 60 năm ngày giải phóng do vậy ban lãnh đạo Huyện chưa duyệt và hẹn sau khi kỷ niệm sẽ giải quyết, thời gian cụ thể mình sẽ thông tin lại tới các bạn sau.

Xin cảm ơn các bạn.

MUHSK
0932 363 202

Last edited:

Thật may mắn cho chuyến từ thiện của chúng ta. Mọi thứ sẽ được diễn ra như đúng kế hoạch định sẵn. Chân thành cảm ơn sự đóng góp và ủng hộ từ tấm lòng của tất cả mọi người.
Còn 1 tuần nữa là hội mình lên đường thực hiện và hoàn thành kế hoạch với tất cả sự nhiệt huyến và lòng nhiệt tình. Kêu gọi tất cả anh chị em có thể tham gia tích cực góp sức vào những ngày cuối cùng này.
Bắt đầu từ ngày mai, CN (16/9) hội mình tổ chức phân loại đồ đạc từ thiện lần cuối, mong nhận được sự giúp sức từ tất cả các thành viên muốn cống hiến cho chuyến từ thiện.
Thời gian từ 19h30' và kết thúc lúc mọi người thấy mệt và không còn sức để tiếp tục được nữa. Địa chỉ nơi phân loại đồ: Sn 32 - ngõ 55 Nguyễn Ngọc Nại.

Last edited:

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,539
190,111
Latest member
SpecialityValve
Back