What's new

Chương trình “Thương quá miền Trung”

Thêm 1 tin vui nữa trước ngày đi, có 3 nhà hảo tâm dấu tên ở Củ Chi đã ủng hộ chương trình 1 tấn gạo được quy ra tiền mặt là 10.000.000 đ. Số tiền này sẽ được chuyển cho nhà phượt Hà Nội để mua gạo ngoài đó, rồi chuyển vào Quảng Bình. Chân thành cảm ơn tấm lòng của cô chú. Chúc cô chú sức khỏe.

Thêm 1 tin vui nữa trước ngày đi, có 3 nhà hảo tâm dấu tên ở Củ Chi đã ủng hộ chương trình 1 tấn gạo được quy ra tiền mặt là 10.000.000 đ. Số tiền này sẽ được chuyển cho nhà phượt Hà Nội để mua gạo ngoài đó, rồi chuyển vào Quảng Bình. Chân thành cảm ơn tấm lòng của cô chú. Chúc cô chú sức khỏe.

Dù ba nhà hảo tâm muốn dấu tên tuy nhiên để việc thu chi được minh bạch tui xin nêu tên ba nhà hảo tâm tên tắt là: TTPY, TTNQ và HCH.

Thượng Đế là tình thương, Ngài sẽ đồng hành với những người có trái tim nhân hậu :)

Chương trình Thương quá miền trung vừa nhận thêm quyên góp của nhà hảo tâm Trường Ngoại ngữ AMA cộng hòa số tiền 2000 000 đ. Xin cảm ơn & chúc trường phát triển & đào tạo nhiều học viên hơn nữa.

Sau chặng đường dài vất vã đầy lo lắng cho chương trình. Nay đoàn Sài Gòn đã có mặt tại Tp. Đồng Hới, Quảng Bình. Tất cả đang háo hức cho chương trình.

Cùng các bạn,

Lambanghieu có làm dùm Chu6Cuchi và CoBaXomMui cái facebook tên là: Chu Sau Co Ba
Hình như link là
https://www.facebook.com/web.tester.3

Tụi tui rất thích mấy tấm hình chụp nhóm chung trong "nhà kho" xã Trường Sơn và những tấm hình chụp trên đường trường sơn tây, các nhiếp ảnh gia có hình đẹp nhớ post trên facebook của mình nghe, nếu hình có độ phân giải cao xin zip và gởi về Email của tui là [email protected]

Vì tụi tui hơi đi sau thời cuộc chưa biết cách dùng hoặc chém gió trên facebook nên các bạn nhận lời cám ơn trước từ msg này nghen

Các bạn cho mình hỏi, muốn ủng hộ quần áo, sách giáo khoa ở Ninh Bình thì chuyển đến địa chỉ nào ạ

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,535
190,107
Latest member
Nguyenphuhai
Back