What's new

Chuyến đi kế tiếp: Chuyến đi của niềm vui và tình thân ái.

Các bác cứ xếp lịch! Sáng đi tối về thì em lúc nào cũng đi được. Chỉ dè chừng Chủ nhật thôi. Đi vào ngày thường càng tốt :D

Thằng Kua kia, 18 anh ở HK sao đi được mà tự dưng mày nhét lên đây để xây dựng phong trao??

Thì em cứ đưa lên thế, chứ ai đi được thì đi, không đi được thì để lúc khác.....
há há há.....

Thì em cứ đưa lên thế, chứ ai đi được thì đi, không đi được thì để lúc khác.....
há há há.....

Ơ, thế cuối cùng tuần này có đi Tuyên Quang ko các bác.

Nâng cao tinh thần Phượt đi các quan bác ơi ! Thứ bảy này trời đẹp, bác nào rảnh ta vẫn làm 1 chuyến đi ! Tháng 9 lại đi tiếp. Tớ thấy có nhiều chị em xếp gạch lắm rồi , lại rủ đi trượt cỏ hay làm gì gì nữa ở Ba Vì.Đi trong ngày thôi mà. Bác nào có thông tin về vụ này cho xin tý đê ! Kua ơi, Nhựa ơi , cvn ơi , tổ chức đê ! Chuối rủ luôn mấy ông bạn nhậu hôm trước đi ! Bác già Bangquang nữa , pl !(c)

Chuối đây;16565 said:
Chắc thôi rồi bác ah, xếp gạch đến tháng 9 thôi!

lại xịt rồi hả các bác?
Thế tóm lại cuối tuần này có đi đâu ko ạ? em dù đang bận nhưng cũng máu đi! Hay là ta đổi hướng đi gần Hà Nội trong ngày thôi cho tiện, đi Ba Vì trượt cỏ chẳng hạn (c) . Đi vui là chính mà!(beer)

Em thật, đã phượt thì tuần chay nào chả có nước mắt, tuần sau nữa Hạ Long Cát Bà thì tuần này loanh quanh đâu đó gần gần kiểu Tuyên Quang Ba Vi. Các bác không đi thì em xách động mấy em gái Let's go vây.

Chè Thái , cá Tuyên biết tuần trước rồi , hay đi lệch qua Ba Bể chút cho lạ Kua nhẩy? :D

Em nhớ làm gì có cái câu "Chè thái , Cá Tuyên" nhỉ???

Vần cuối của Chè thái là "ái" thì cái vần của chữ tiếp theo cũng phải là "G..............ái Tuyên" chứ nhỉ. Bác Anhgia khai ngay đi hôm đấy bác bỏ đi "Chấm" để đi đâu... Em không muốn biết đâu nhưng bác tự khai đấy nhé :LL :LL :LL (NT) (NT) (NT)

Ô có đi Ba vì ah, mấy giờ đấy, tập trung ở đâu các bác Léts go lên chương trình đi...

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,182
189,945
Latest member
Karide
Back