What's new

Chuyện tình của tôi

hehehe

này các bác
chán hay sến thì ít ra các bác cũng có chút cảm xúc đúng không ợ. Mà vấn đề quan trọng là làm các bác vui,thế mà cẩm có ai chuốc chén cho nhà em cả, ít ra cũng phải động viên cây bút trẻ chứ ..mí lị các bác cứ chê em chứ mai các bác post bài mà chán là em cũng vào ném đá đới

kekeke

p/s: thế chuyện tình của các bác như thế nào nào, kể cho nhà em nghe với

(beer) (wait) :L
người ta không chê bác viết sến và chán, người ta chê câu chiện của bác sến và chán (NT)

người ta không chê bác viết sến và chán, người ta chê câu chiện của bác sến và chán (NT)

ý em không phải thế bác ơi,mà ý em muốn được chia sẽ những câu chuyện của các bác đấy ạ

hì hì hì

(NT) nếu em biết viết mí lị câu chuyện cũng hay nữa thì cấm có bác nào dám bon chen vơi nhà em,thế thì phượt ế mất còn giề

kekeke

;) (beer) (wait) :L

Tôi và em đã xa nhau thật rồi! Câu này đươc. Ngắn, gọn, đủ tâm trạng,...

Thứ 2 tớí tới tôi sẽ không được đi cùng em cổ vũ đội tuyển bóng đá Vn nữa rồi! Không ý nghĩa gì, không đi cổ vũ bóng đá thì đi cafe, đi " phượt ",... thiếu gì chỗ hay???

Tôi và em học cùng nhau ở lớp bổ túc tiếng Trung cấp tốc của quận HK. Cũng bình thường, ở lớp bố túc chắc còn nhiều em khác, thiếu gì???

Chẳng hiểu từ khi nào mà tôi lại thích em, hôm đó tôi còn nhớ lúc mang đôi vé xem đội tuyện Vietnam - UAE trao cho em, nhìn ánh mắt em thật là ngọt ngào....Nghĩ lại vui lắm. Chắc là từ khi học cùng nhau??? Ánh mắt ngọt ngào??? Hình tượng quá, chắc mắt đang có ghèn???
Còn biết bao là kỉ niệm khác nữa. Nên để dấu 3 chấm, cái này mới chắc là nhiều ý hay đây

Nhưng giờ thì tôi đã biết em sẽ đi với người khác. Tất nhiên, ko đi với mình thì đi với người khác, em nào chả thế???

Tôi lại âm thầm cô đơn một mình xem vô tuyến ở nhà. Sao ko hẹn người khác? Sao ko mua đĩa về xem? Sao ko đi offfroad?... Kém thế !:))

Tôi chúc em hạnh phúc trên con đường em đã chọn.
Giả dối quá ! 10 thằng đàn ông thì 10 thằng nói câu đó nhưng ko nghĩ như thế !
Chúc cho đội tuyển Việt nam tiếp tục thắng hoặc ít ra cũng hoà như khi có em hiện diện cổ vũ 2 trận vừa qua. Hòa thế đếch nào được, Japan cơ mà !
Thôi tôi lại đi chết đấy! Giời ơi là giời! Vé ơi là vé ơi... Chỉ vì đôi vé mà chết sao? Bán lại đi, đang hot đấy !:LL :D

=)) =)) =)) :)) :)) :)) Vài lời tán bậy bạ , thế nhá !

Last edited:
Vấn đề là vé đối tác nó cầm mịa nó mất rồi, xót nên mới thế hế hế hế

=)) =)) =)) :)) :)) :)) Vài lời tán bậy bạ , thế nhá !

úi zời!

gặp được sư phụ rồi, bác cho em đi theo điếu đóm tán bậy bạ nhá, bác nhá

:D
(beer) (wait) :L

Trận tới Việt Nam chẳng may mà có thua thì đã có cớ đổ tại roài;) ;) ;)

Ờ. A Hỏi khí không phải ku Bư hôm trước nhận giải nhì bú bình được cặp vé xem bóng đá trận nào thế kưng?

Em đặc biệt không thích đi xem đá bóng với phụ nữ. Đen lắm :p

vớ vẩn. Đá bóng với phụ nữ thì đen, còn xem bóng với phụ nữ xích nhắm. Phụ nữ nào mà xích bóng bánh là cổ vũ rất nhiệt tình, hò hét hết mình. Vừa tạo không khí sôi động, vừa có người đẹp bên cạnh. Không thích có mà có vấn đề à :))

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,578
190,134
Latest member
etaxiprk2
Back