What's new

Chuyến đi phượt miền Bắc 10 ngày từ 08/9 - 17/9

Chào cả nhà,

Hiện tại nhóm mình đang có chuyến đi chơi ngoài Bắc 10 ngày. Lần đầu ra miền Bắc nên cũng muốn tìm đoàn đi chung cho vui và mong được chỉ dẫn đi chơi các chỗ. Nhóm mình có 2 Men từ SG-HN và 2 Nữ từ ĐN-HN.
Nếu bạn nào muốn đi chung or có dự định cùng với lịch trên thì cùng đi với nhóm cho vui nha.

Xin các Bác cho em biết nên đi những đâu trong vòng 10 ngày với ạ? Chân thành cảm ơn.
Tks All.

Tháng 9 thì Đông Bắc hay Tây Bắc đều đẹp. Nếu là mình thì mình sẽ đi 1 cung Tuyên Quang - Hà Giang - Cao Bằng - Lạng Sơn sau đó qua Quảng Ninh thăm 1 trong số các đảo Cô Tô, Quan Lạn, Bạch Long Vĩ. 10 ngày tương đối thoải mái, cuối chặng ra biển chơi kiểu nghỉ dưỡng hồi sức, lúc về SG lại tung tăng đc ngay

Hoặc nếu các bạn thích cảm giác chạy xe trên đồi núi (cái này miền nam khó có) thì chạy cung chinh phục tứ đại đỉnh đèo :) Đi kiểu đó thì mình nghĩ 7-8 ngày thôi,2-3 ngày cuối về HN nghỉ ngơi trc khi vào lại SG

Tháng 9 thì Đông Bắc hay Tây Bắc đều đẹp. Nếu là mình thì mình sẽ đi 1 cung Tuyên Quang - Hà Giang - Cao Bằng - Lạng Sơn sau đó qua Quảng Ninh thăm 1 trong số các đảo Cô Tô, Quan Lạn, Bạch Long Vĩ. 10 ngày tương đối thoải mái, cuối chặng ra biển chơi kiểu nghỉ dưỡng hồi sức, lúc về SG lại tung tăng đc ngay

Hoặc nếu các bạn thích cảm giác chạy xe trên đồi núi (cái này miền nam khó có) thì chạy cung chinh phục tứ đại đỉnh đèo :) Đi kiểu đó thì mình nghĩ 7-8 ngày thôi,2-3 ngày cuối về HN nghỉ ngơi trc khi vào lại SG

Cảm ơn Anh Lamte đã cho plan nhé.

Mình thì đi từ 2/9 tới 10/9. Nhóm mình chỉ có 2 namtừ SG thôi. Mình đi cung đông bắc vì cung tây bắc đã đi rồi. Nếu sắp xếp đi chung thì vui quá. Lịch trình thì mình lên sẵn rồi.

Mình thì đi từ 2/9 tới 10/9. Nhóm mình chỉ có 2 namtừ SG thôi. Mình đi cung đông bắc vì cung tây bắc đã đi rồi. Nếu sắp xếp đi chung thì vui quá. Lịch trình thì mình lên sẵn rồi.
Nhóm đi vui vẻ nghe. Chắc không đi chung được rồi.

Chào bạn, ngày 11/9 mình ở Sapa, ko biết nhóm bạn thời điểm này đang ở đâu? Mình muốn join chung với nhóm dc ko bạn?

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,639
190,154
Latest member
tranquochuy86
Back