What's new

[Tổng hợp] Có ai biết đến hành trình xuyên việt bên dapxexuyenviet.com ko ạ?

bữa bạn đi đà lạt-nha trang thì khoảng mấy tiếng, nghỉ chân mấy lần, chắc kím thêm bạn đồng hành làm chuyến nha trang thôi :)

Chúng mình ko đi Đà Lạt - Nha Trang mà đi ngược lại từ Nha Trang - Đà Lạt :D nếu đi xe máy thì cũng ko lâu lắm, cứ đi thôi, khi nào mệt thì nghỉ, thấy cảnh đẹp thì dừng chân chụp ảnh, xong lại lên xe đi tiếp, chúng ta ko đi cùng đoàn mà đi cá nhân nên rất tự do mà :D chỉ cần chú ý đổ đầy xăng là ok ;)

Chúng mình ko đi Đà Lạt - Nha Trang mà đi ngược lại từ Nha Trang - Đà Lạt :D nếu đi xe máy thì cũng ko lâu lắm, cứ đi thôi, khi nào mệt thì nghỉ, thấy cảnh đẹp thì dừng chân chụp ảnh, xong lại lên xe đi tiếp, chúng ta ko đi cùng đoàn mà đi cá nhân nên rất tự do mà :D chỉ cần chú ý đổ đầy xăng là ok ;)

hì, xe máy thì mình đi 3 lần rồi, đi tới nơi có 3 tiếng thôi, đi về trong ngày luôn á chứ, giờ muốn hỏi thử xe đạp xem thế nào á mà. :)

Nếu từ Đà Lạt xuống Nha Trang thì chỉ đổ đèo thôi, khá nguy hiểm nhưng tha hồ phê :">

còn từ Nha Trang lên Đà Lạt thì có lẽ phải chuẩn bị lều để ngủ dọc đường :D hoặc bạn cố lên tới trạm kiểm lâm hòn giao để xin ngủ nhờ cũng được (20h chúng mình mới tới đó) :D rồi sang ngày hôm sau thì đi tiếp về Đà Lạt (trời tối chúng mình mới tới đc ĐL) :D

chào bạn. Mình là Hùng, TNV Dapxexuyenviet.com năm vừa rồi.
Năm vừa rồi, doàn đi 150 người nửa niềm Bắc, nửa Nam. Một hành trình rất vui.
Xuyên Việt 2014 diễn ra trong tháng 7, Bạn có thể dk ngay bây giờ. bạn có thể gửi mail cho mình qua, [email protected]
Mình sẽ gửi lại cho bạn các thông tin bạn quan tâm

Xuyên Việt 2014 diễn ra trong tháng 7, Bạn có thể dk ngay bây giờ. bạn có thể gửi mail cho mình qua, [email protected]

Tham gia đoàn của bạn thì các tnv có phải đóng phí gì ko? Nếu có thì đóng bao nhiêu mỗi thành viên? chỗ ngủ chủ yếu trên hành trình là ở đâu? :)

ủa? bạn là nhóm khác nữa à?? mình nhớ năm vừa rồi đi 89 ng thôi mà, có mấy ng trong nam chứ mấy ta???

Hỏi Phượt

Forum statistics

Threads
56,567
190,127
Latest member
roihoivaytay12
Back